• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV] Gameloft Roland Garros 2009 Eng S60v3 All Version

nouvu2372

[Tổ Game PV] Gameloft Roland Garros 2009 Eng S60v3 All Version [Tennis]

[Tổ Game PDAVIET]Gameloft Roland Garros 2009 Eng S60v3 All Version

1.Giới Thiệu:
Là thể lọai đối kháng-cùng chơi với Máy rất hấp dẫn-Là Game đánh Tennis bản rõ và đẹp từ màu sắc âm thanh,cảnh quan của sân bóng
Với cách chơi gần gũi và nhiều nhân vật-map để chọn lựa.

2.Lọai Game:
.Jar-Gameloft

3.Phù Hợp Màn Hình:
Tất Cả

4.Cách Chơi:
Di chuyển bằng các phím điều khiển bình thường
Cách giao bóng tùy theo cột năng lượng cho sẵn tùy biến
Giao bóng và đánh bóng = phím số "5"
Hãy chú ý đến ô hình tròn màu xanh lá cây khi đối thủ đánh trả.Đó là điểm rơi của bóng,hãy chạy về vị trí ấy rồi bấm phím 5 để đỡ bóng.

5.Cách Cài Đặt:
Download file đính kèm bên dưới.Xóa bỏ phần đuôi .rar.7z đi chỉ chừa lại file.jar rồi mới tiến hành cài đặt nhé!

Chỉnh sửa cuối:

rgx120

Đã có bản tiếng anh rồi àh,tuyệt thế,bản trước Nouvu up là tây ban nha,thanks nhé,game này rấy hay đó

connhim1223

cho hỏi còn bản nào khác không,game hay quá nhưng sao nó cứ giật giật,e xài N81 chơi game nào cũng bình thường mà sao game này nó cứ giật giật làm sao đó,giật 1 hồi xong hết giật,rồi lại giật tiếp.E down bản N95 đó

nouvu2372

cho hỏi còn bản nào khác không,game hay quá nhưng sao nó cứ giật giật,e xài N81 chơi game nào cũng bình thường mà sao game này nó cứ giật giật làm sao đó,giật 1 hồi xong hết giật,rồi lại giật tiếp.E down bản N95 đó

Mình đã up bản 240x320 mới rồi bạn chịu khó download lại nhé :p

azkaban3000

Hướng dẫn sai rồi bác ơi :p, sau khi chọn vị trí thì dùng tất cả các phím từ 1 đến 9 đến để đánh bóng được :D Bác post nốt bản Winbledon lên đi :))

connhim1223

huhu nó vẫn giật y như bản N95,game hay wo'a mà sao chơi bị giật huhuhu,bác nouvu ơi còn bản nào hok,hjx sao kì quá vậy

connhim1223

hjx vậy chắc game này chơi trên N81 bị xì tin quá,nó cứ giật 1 hồi rồi hết giật,được 1 chút rồi lại giật tiếp,pó tay lun.à bác có bản wimbledon thì share e với down về chơi thử coi có bị giật hok

rgx120

game này nói chung là bị lỗi hay sao đó,nên các chuyển động rất chậm,giật...giật.....chơi rất bực,dù cùng của hãng gameloft nhưng wimbledon có vẻ hay hơn