• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ game PV]Pro Golf 2010 3D-game đánh Golf không kém n-gage

lephunghien

1.Giới thiệu game:
Hãng game loft vừa cho ra lò một game thể thao mới là Pro Golf 2010. Với đồ họa đẹp,sân golf tốt nhất hiện có & 5 cầu thủ nổi tiếng thế giới làm cho thế giới 2010 Pro Golf Tour trở thành game không thể thiếu cho mobile của các game thủ .bạn sẽ được chơi golf chuyên nghiệp như Sergio Garcia, Vijay Singh, Jim Furyk, Camilo Villegas và Justin Rose tại 3 địa điểm khác nhau trên toàn thế giới: Fiji Island, Mỹ núi và nông thôn tiếng Anh.Bạn có thể mua đồ vật tại các cửa hàng golf và quản lý tiến triển của mình,hãy bắt đầu ngay thôi!
2.thể loại game:
3D javar game
3.Kích thước file:
670 KB
4.Phù hợp cỡ màn hình:
320x240
5.cách cài đặt:
Tải file đính kèm phía dưới,bỏ đuôi 7z và cài bình thường
6.cách chơi:
2,4,6,8-Chỉnh góc
5 đánh

7.Ngôn ngữ:
Tiếng Tây Ban Nha

Chỉnh sửa cuối:

rgx120

game này mình post từ hồi tháng 7 thế mà 10-9 lại có người post lại,game nhìu wa1 nên dễ lầm lắm.bản của mình là tiếng anh luôn cơ

THCN

Well-Known Member
1.Giới thiệu game:
Hãng game loft vừa cho ra lò một game thể thao mới là Pro Golf 2010. Với đồ họa đẹp,sân golf tốt nhất hiện có & 5 cầu thủ nổi tiếng thế giới làm cho thế giới 2010 Pro Golf Tour trở thành game không thể thiếu cho mobile của các game thủ .bạn sẽ được chơi golf chuyên nghiệp như Sergio Garcia, Vijay Singh, Jim Furyk, Camilo Villegas và Justin Rose tại 3 địa điểm khác nhau trên toàn thế giới: Fiji Island, Mỹ núi và nông thôn tiếng Anh.Bạn có thể mua đồ vật tại các cửa hàng golf và quản lý tiến triển của mình,hãy bắt đầu ngay thôi!
2.thể loại game:
3D javar game
3.Kích thước file:
670 KB
4.Phù hợp cỡ màn hình:
240x320
5.cách cài đặt:
Tải file đính kèm phía dưới,bỏ đuôi 7z và cài bình thường
6.cách chơi:
2,4,6,8-Chỉnh góc
5 đánh

7.Ngôn ngữ:
Tiếng Tây Ban Nha

Quảng cáo là phù hợp với cỡ màn hình 240X320 nhưng khi cài vào nó lại là 320X240, ông chủ thớt này không có chịu test trước khi post gì cả!