• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tom Clancy's H.A.W.X. - Game máy bay HOT cho iPhone

bemapsatthu

Thể loại app: Games
Giá tiền: $6.99
Ngày phát hành: Dec 9, 2009
Dung lượng: 239 MB
Phiên bản: 1.1.3
Tương thích hệ diều hành 2.2.1 trở lên
Nhà phát hành: Gameloft​

Với gameplay hấp dẫn, hệ thống chiến đấu cơ đa dạng và đồ họa hàng đỉnh, H.A.W.X. chắc chắn sẽ thống trị thể loại game máy bay trên hệ iPhone vào cuối năm nay.

[/LEFT]
Click this bar to view the full image.

Tom Clancy’s H.A.W.X. là một trong những tựa game mang tính bước ngoặt của dòng game Tom Clancy của Ubisoft với nhân vật chính là những chiến đấu cơ hiện đại và những cuộc chiến tranh công nghệ cao. Sau khi gặt hái được những thành công trên hệ PC và console, H.A.W.X. tiếp tục mang không khí chiến tranh hiện đại lên hệ iPhone với phiên bản Tom Clancy’s H.A.W.X. do Gameloft thực hiện.

Với 2 chế độ điều khiển chính: bằng gia tốc kế hoặc bằng các nút ảo trên màn hình, H.A.W.X. có giao diện khá đơn giản và rất dễ làm quen ngay cả đối với những game thủ còn xa lạ với thể loại lái máy bay. Ngay từ đầu game, người chơi chỉ được giao cho 3 loại máy bay chiến đấu. Nhưng càng về sau trong
game, người chơi có thể mở khóa thêm 22 chiến đấu cơ khác, trong đó phải kể đến những tên tuổi không còn xa lạ với game thủ yêu thích thể loại máy bay như F-14 Tomcat, F-22….
Mỗi một chiến đấu cơ lại có một góc nhìn trong buồng lái khác nhau cũng như hệ thống ưu điểm – nhược điểm riêng biệt.

Tom Clancy’s H.A.W.X. là một trong những tựa game mang tính bước ngoặt của dòng game Tom Clancy của Ubisoft với nhân vật chính là những chiến đấu cơ hiện đại và những cuộc chiến tranh công nghệ cao. Sau khi gặt hái được những thành công trên hệ PC và console, H.A.W.X. tiếp tục mang không khí chiến tranh hiện đại lên hệ iPhone với phiên bản Tom Clancy’s H.A.W.X. do Gameloft thực hiện.

Với 2 chế độ điều khiển chính: bằng gia tốc kế hoặc bằng các nút ảo trên màn hình, H.A.W.X. có giao diện khá đơn giản và rất dễ làm quen ngay cả đối với những game thủ còn xa lạ với thể loại lái máy bay. Ngay từ đầu game, người chơi chỉ được giao cho 3 loại máy bay chiến đấu. Nhưng càng về sau trong game, người chơi có thể mở khóa thêm 22 chiến đấu cơ khác, trong đó phải kể đến những tên tuổi không còn xa lạ với game thủ yêu thích thể loại máy bay như F-14 Tomcat, F-22….
Mỗi một chiến đấu cơ lại có một góc nhìn trong buồng lái khác nhau cũng như hệ thống ưu điểm – nhược điểm riêng biệt.

H.A.W.X. bao gồm 13 nhiệm vụ diễn ra tại nhiều địa điểm có thực trên thế giới: Washington DC, Rio de Janeiro, Chicago…. với hệ thống nhiệm vụ khá đa dạng: từ đột nhập vào không phận của đối phương, đánh bom hay đọ sức với không lực của kẻ thù.

Chính nhờ việc Gameloft sử dụng các hình ảnh vệ tinh địa tĩnh có độ phân giải cao để thiết lập môi trường trong game nên game thủ có thể dễ dàng nhận ra những con đường, những địa danh quen thuộc… khi đang ở trong không phận của các địa danh nổi tiếng trong game.

DOWNLOAD=>http://megashare.vn/download.php?id=141935&bn=Vnmagic.Net-Hawx-v1.1.3.ipa

Mình sẻ nhanh chóng up thêm link mediafile cho các bác (dạo này bận nhớ anh em pdaviet quá:(()​

Chỉnh sửa cuối:

dicky1986s

cứ game nào trên 200mb là đồ họa tinh tế òy..ngoại cảnh làm rất đẹp thể hiện đường chân trời sát thực đó chứ khác hẳn với những thể game chiến đấu cơ cùng loại..downloadiiiiiiiiing
upload lên azsharing đi bạn...down cho nhanh

vkn0791

Sao tui download về,add vao itune rồi nhưng lại không sync vào máy được là sao hả bạn,trong khi những app khác lại sync bình thường!

Habl66

Sao tui download về,add vao itune rồi nhưng lại không sync vào máy được là sao hả bạn,trong khi những app khác lại sync bình thường!

Lỗi bạn gặp là gì. Bạn nói rõ thì mới có cách giải quyết được

Zenki

Super V.I.P
Mình vừa thử trên 3G FW 3.1.2 Sync và chơi tốt.

tranducnam

Active Member
Báo cáo chủ thớt, link dow die gùi, chủ thớt up lại giùm em cái link nhé.

Zenki

Super V.I.P
Báo cáo chủ thớt, link dow die gùi, chủ thớt up lại giùm em cái link nhé.
Hic...Bọn nó Check file thấy hàng Thuốc là Xóa đi liền
Có 3 Links Rapid đây. Anh em down hoặc leech hộ
Mã:
http://rapidshare.com/files/318646242/Tom_Clancy_s_H.A.W.X1.1.3_K_d_By_iPhoneCake.part1.rar
http://rapidshare.com/files/318660070/Tom_Clancy_s_H.A.W.X1.1.3_K_d_By_iPhoneCake.part2.rar
http://rapidshare.com/files/318653723/Tom_Clancy_s_H.A.W.X1.1.3_K_d_By_iPhoneCake.part3.rar

proudofyou86

thx pác nhiều, nếu bác sợ tụi nó xóa thì lúc post bài, thì đổi cái tên khác 1 chút, thaxxx

vkn0791

Lỗi bạn gặp là gì. Bạn nói rõ thì mới có cách giải quyết được

Hix,cái chính là nó chẳng hiện lên thông báo là lỗi gì,lúc ấn sync để cài thì nó hiện ra installing như bình thường nhưng xong luôn,chẳng cài gì cả,mình thử đi thử lại rồi,FW mình là 2.2.1 nhưng vẫn đủ yêu cầu mà

bemapsatthu

Lên 3.1.2 luôn đi bạn ơi cho chắc ăn với lại chơi game hổ trợ hình ảnh đẹp hơn.