• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tomal's v10 - WM65 Build 5.2.21872 - Beta & Final

nvhoang

Con ROM V12 này em vào thách tiền các bác ở trong Developer cũng không làm thế nào cho nó nhẹ hơn được. buồn quá

hdbladies

ROM V12 tích hợp nhiều tính năng hơn so với bản V10 nên việc dung lượng lớn là điều dễ hiểu, tuy nhiên với anh em dùng Exec thì nên dùng bản V10 thôi ... V12 Ram chỉ còn 7~8MB nên đôi khi bị treo !

chenjinda

co bac nao` ranh thi up ho e cai fire len media chut! e ko down dc ne! sorry mod, e len bang dt!

LuongQuang

Super V.I.P
Đã sửa link down ở bài đầu rồi đó, bạn tải lại nhé:
Mã:
http://www.mediafire.com/?2jyr0tjyz1y

binhaluoi

Hix bản này chạy cũng khá ổn, nhưng không hiểu sao khi click vao các biểu tượng của ứng dung trong Mutimedia (windows media, pictures video)báo lỗi không xài được.
Tại em cũng hơi kém mấy phần máy móc kỹ thuật này, nên mong mấy pác giúp đỡ cho :D:D
À nhân tiện cho em hỏi luôn em dùng phần mềm PBar để tắt các ứng dụng sao lúc nào vào cũng thấy nó báo kết nối Activesyne mặc dù ko cắm rắc USB, tắt nó đi chút xíu mở Pbar ra lại thấy:(
Thank các pác./.
Nếu đặt các câu hỏi sai chủ đề mong các pác bỏ quá cho.:|