• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ton Nam Software AutoAnswer v1.00.0 S60v3 v5^3Anna Belle - Tự động trả lời điện thoai

Dragon459

Manager
Ton Nam Software AutoAnswer v1.00.0 S60v3 v5^3Anna Belle
Tự động trả lời điện thoại
[12-03-2012]

Lúc đầu nghĩ rằng app này cũng k có gì hay. Nhưng lúc cần đến nó thì đúng là hay thật.
Hôm nay bận bù đầu với cái đồ án. Bà xã gọi mà k thèm trả lời vì 1 tay đang cầm chuột, 1 tay gõ bàn phím - Lúc này mà có ai trượt bấm nút trả lời cho thì tiện quá.:p:p:mad:)>:)
Chợt nhớ ra lúc sáng thấy có app này>:). Quay lại down liền cài.
Kết hợp với chế độ tự bật loa ngoài nữa- lúc nãy vội quá k để ý cái này. mất công kết hợp
Giờ tay vẫn làm việc mà vẫn có thể nhận được cuộc gọi của bà xã bất cứ lúc nào:)):)):))
chưa bao giờ yêu công nghệ như thế này. Nếu kết hợp tốt thì chả khác gì 1 trợ lí ảo

Các nàng các chàng hay buôn dưa lê thì cài app này là tiện quá rồi.

Chức năng chính của nó là:
- Tự động trả lời = tự động nhận cuộc gọi khi có người gọi đến. (like)
- Bạn có thể hạn chế danh sách số người gọi đến này (like)
- Phần mềm chạy ẩn (like)
- Ít tốn ram (like)

Hình ảnh phần mềm

Link download
Ton Nam Software AutoAnswer v1.00.0 S60v3 v5^3AnnaBelle

Chỉnh sửa cuối:

thephuong001

Dragon oi cho mình hỏi ngoài tý nha mình dow cái pm force control widget trong pm có 5 theme mà sao mình kô thay đổi được vậy ấn vào vẫn thế

Dragon459

Manager
Dragon oi cho mình hỏi ngoài tý nha mình dow cái pm force control widget trong pm có 5 theme mà sao mình kô thay đổi được vậy ấn vào vẫn thế
Cái đó mình như có 1 số máy bị xung đột.

0902123007

cái này cũng hay nhưng mình lại thik autohello + autospeaker hơn :D ai pro kết hợp hai cái vào luôn thì ngon quá nhỉ :D thank!

0902123007

Mình thì thích 1 app mà đa chức năng. :p
đó đó mình muốn mấy pro kết hợp 2 app mình đang dùng lại thì hay biết mấy :D có cuộc gọi đến chỉ cấn đưa vào tai là nghe luôn muốn bật loa ngoài
thì chỉ cần đưa ra ngoài là có ngay loa ngoai :D còn hok thì có cuộc gọi đến thì hơ tay qua cảm biến ánh trên cùng là tự độn nghe :D để yên thì nói chuyện loa ngoài luôn thik lém :ar!

maskshot

Member
đó đó mình muốn mấy pro kết hợp 2 app mình đang dùng lại thì hay biết mấy :D có cuộc gọi đến chỉ cấn đưa vào tai là nghe luôn muốn bật loa ngoài
thì chỉ cần đưa ra ngoài là có ngay loa ngoai :D còn hok thì có cuộc gọi đến thì hơ tay qua cảm biến ánh trên cùng là tự độn nghe :D để yên thì nói chuyện loa ngoài luôn thik lém :ar!

nếu b để trong quần thỳ sao... cảm biến tự nghe luôn à... ? mình nhớ có 1 phần mềm nghe đt qa cảm biến đấy...

0902123007

nếu b để trong quần thỳ sao... cảm biến tự nghe luôn à... ? mình nhớ có 1 phần mềm nghe đt qa cảm biến đấy...

no no hok nghe luôn đâu bạn ah mình đang dùng mà muốn nghe luôn trừ khi bạn lỡ tay đưa qua cái cảm biến hé hé :D

Dragon459

Manager
ví dụ như đang bận làm bếp chẳng hạn. 2 tay vướng víu. mà trong lúc đó lại chờ 1 cuộc gọi từ 1 người thì soft này thực sự là hữu dụng.
Thay vì phải rửa tay để nhận cuộc gọi thì bây giờ vừa làm việc vừa nc qua loa ngoài được mà
Còn autohello là phụ thuộc vào cảm biến. vẫn là thao tác nhấc máy đưa lên gần tai là tự bắt máy

blackpetal

Hình như nó chỉ thực hiện được 1 lần thì phải,xong cuộc đàm thoại thì phải vào mở lại thì nó mới tự trả lời tiếp.Mình test 2,3 lần đều như vậy,ko biết có phải tại đt mình ko nữa?~X:)-?

boy_online01

Hình như nó chỉ thực hiện được 1 lần thì phải,xong cuộc đàm thoại thì phải vào mở lại thì nó mới tự trả lời tiếp.Mình test 2,3 lần đều như vậy,ko biết có phải tại đt mình ko nữa?~X:)-?

AutoAnswer Free needs to be reactivated after each call and doesn't resume after reboot. Full version doesn't have such limitations.

Bài viết của bạn quá ngắn. Bạn hãy viết thêm cho đến 10 ký tự

0902123007

rồng sai rồi đâu cần rửa tay đâu tôi dùng 2 cái kiathif chỉ cần huơ tay qua cảm biến là ok rôi auto speaker nó tự bật loa ngoài đểnói chuyện mà
nhưng phải auto cả 2 hơi bất tiện giá như có ai pro gộp 2 làm 1 thì ngon :D

MinhThang

Manager
ví dụ như đang bận làm bếp chẳng hạn. 2 tay vướng víu. mà trong lúc đó lại chờ 1 cuộc gọi từ 1 người thì soft này thực sự là hữu dụng.
Thay vì phải rửa tay để nhận cuộc gọi thì bây giờ vừa làm việc vừa nc qua loa ngoài được mà
Còn autohello là phụ thuộc vào cảm biến. vẫn là thao tác nhấc máy đưa lên gần tai là tự bắt máy

Soft này là nó tự bật loa ngoài cho ta đàm thoại khi có cuộc gọi đến đúng không em? Hồi còn dùng V3 anh cũng đã dùng nó khi lái xe trên đường, rất hay.

Dragon459

Manager
Soft này là nó tự bật loa ngoài cho ta đàm thoại khi có cuộc gọi đến đúng không em? Hồi còn dùng V3 anh cũng đã dùng nó khi lái xe trên đường, rất hay.
Vâng đúng rồi ạ.
Các mem kia em k rõ là đã dùng thử hay chưa mà em có cảm giác đang nói lệch ý.
Thao tác của app này như sau: cài đặt và mở app -> Thêm 1 số điện thoại ( hoặc nhiều số ) -> kích hoạt chế độ loa ngoài -> Bây giờ thì khi có ai trong nhứng số điện thoại đã thêm ở trên gọi đến sẽ tự động bắt máy và nói chuyện qua loa ngoài mà k cần bất cứ thao tác nào khác.
Điểm hay của nó là chính là dòng bôi đậm đó. Còn thêm bất cứ thao tác nào khác thì thà trượt slide rả lời cho nhanh.

J_Tuan

phục bạn Rồng quá, tay smart phone, tay đồ án PC, thế mà vẫn nghĩ ra cách ko dùng tay để nhấc máy nc vứi bà xã ;))
Dạo này ậu dùng máy nào rồi ? ^^. Cái này có chạy dc trên Belle ko nhỉ? Tớ sắp đủ $ rước e 603 về r :x (khoe tí). hihi
Ơ, nhưng mà giả dụ muốn nói chuyện gì bí mật với e yêu, bật loa ngoài các bậc phụ huynh nghe thấy hết thì sao =))