• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp 110 patch dùng cho Rompatcher

hdgv

Thấy bên vn-zoom có bài hay hay (của binh76211), không biết pdaviet có chưa, nếu có mod del giúp!

-Chúng ta từng biết qua pm Rompatcher là một pm hỗ trợ cho hack máy và mở fie hệ thống bảo mật của máy.Nhưng bên cạnh đó pm này còn có rất nhiều chức năng vô cuông huữ dụng khác.Chẳng hạn:
*Khóa pm trong máy bạn (tin nhắn,danh bạ,bộ sưu tập..hầu hết tất cả pm mặc định của máy)
*Viết nhanh
*Nâng pass nghe nhạc.
*Tắt tiếng camera,tiếng bip trong pm ghi âm cuộc gọi.
*.....ect

***Tính năng:
+Mỗi patch là một chức năng hữu dụng.
+Để xem chức năng một patch nào đó bạn chọn vào Patch Info.

***Lưu ý:
-Chỉ apply patch khi bạn biết rõ chức năng của patch đó.
-Tùy thuộc vào phiên bản rompatcher,loại máy mà các patch có thể hoạt động hoặc có thể ko.(hoạt động patch chuyển sang màu xanh lá cây-ngược lại là màu đỏ).

-Giải nén chép tất cả vào thư mục patches,Enjoy
link: http://www.mediafire.com/?0xcuhhly2aejqgq

rastar

Banned
Bác dùng rồi thì cho biết, khi mình bật full 100 patch thì có xảy ra tình trạng hao pin không hay không ảnh hưởng gì tới pin?

Dragon459

Manager
Công bằng mà nói thì topic này "hơi thừa" đối với PDA mình.
Nếu như nói là 1 topic post cái này chưa thì có lẽ là chưa.
Nhưng hầu như các cfw và các bản cook OFW đều có cái này.
Không rõ là trong 110 patch của bạn có patch nào mới hay có điểm gì mới khác biệt hay k?

hdgv

Mình chưa có thời gian test hết, chỉ mới thử vài cái thôi, rồng bảo có gì mới thì sao mình biết được, muốn biết được thì mình phải biết là những cái gì có rồi, nhưng mình không thể biết mọi người có gì và chưa có gì, ai thấy cần gì thì dùng thôi, còn thấy thừa thì mod có thể xóa.
Ps: một số patch chỉ dùng được trên một số máy chứ không phải tất cả s60v5 đều được.

kimcy1992

Member
hơi nhiều bạn ak nên là topic cách dùng 110 pactch thì hay hơn để mọi người thảo luận chứ cai path Bass thì không tác dụng gì hết cả được path ABC là mình hay dùng vì nó có hiệu quả và 4all thì bắt buộc

Dragon459

Manager
Mình chưa có thời gian test hết, chỉ mới thử vài cái thôi, rồng bảo có gì mới thì sao mình biết được, muốn biết được thì mình phải biết là những cái gì có rồi, nhưng mình không thể biết mọi người có gì và chưa có gì, ai thấy cần gì thì dùng thôi, còn thấy thừa thì mod có thể xóa.
Ps: một số patch chỉ dùng được trên một số máy chứ không phải tất cả s60v5 đều được.
đó là ý kiến cả bản thân thôi, chứ nó k sai quy định, cũng như k có yêu cầu từ người lập topic thì chịu k thể tự ý xóa được.

hdgv

Bác dùng rồi thì cho biết, khi mình bật full 100 patch thì có xảy ra tình trạng hao pin không hay không ảnh hưởng gì tới pin?

mình chưa bật full bao giờ, chỉ bật cái nào và thời điểm nào thôi.

hdgv

Các bạn nên vào xem thông tin của patch trước khi dùng, trong thông tin có thể có thông tin về loại máy hỗ trợ của patch