• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp & Cập nhật các Source cho Cydia / Icy

misstele

Mình add source xsellize không được các bạn ơi. Cập nhật lại dùm mình nha

votinhhan

Mình add source xsellize không được các bạn ơi. Cập nhật lại dùm mình nha

của mình cũng vậy
bây giờ mỗi khi vào cydia la lại có bảng hiện nên
http://xsellize.com
Sub-process?bin/bzip2 returned an rror code(2)
ma không hiểu có dùng đc ko
và nếu muôn xóa cái đo thì vô đâu để xóa ạ.
thanks!

huutho2004

các bạn cho mình hỏi, mình thấy cùng 1 ứng dụng nhưng các source khác nhau thì ver. khác nhau. Vd như SBsettings của PDA Viet thi khác với của heaveniphone. Nhiều lúc phân vân không biết nên add từ bên nào.
vì mình mới nên nhiều source quá nhìn rối cả mắt luôn.

HTC_VUTHANH

Moderator
các bạn cho mình hỏi, mình thấy cùng 1 ứng dụng nhưng các source khác nhau thì ver. khác nhau. Vd như SBsettings của PDA Viet thi khác với của heaveniphone. Nhiều lúc phân vân không biết nên add từ bên nào.
vì mình mới nên nhiều source quá nhìn rối cả mắt luôn.
cùng một ứng dụng ở mỗi source khác nhau lại có các Version khác nhau là vì do mỗi source update ứng dụng nhanh hay chậm thui nên dẫn đến tình trạng cùng một ứng dụng ở mỗi source lại có các Version khác nhau.Bạn muốn cài ứng dụng nào thì xem Version nào mới nhất thì cài thui.Bạn không lên add nhièu source quá thấy source nào có ích thì add thui

huutho2004

cùng một ứng dụng ở mỗi source khác nhau lại có các Version khác nhau là vì do mỗi source update ứng dụng nhanh hay chậm thui nên dẫn đến tình trạng cùng một ứng dụng ở mỗi source lại có các Version khác nhau.Bạn muốn cài ứng dụng nào thì xem Version nào mới nhất thì cài thui.Bạn không lên add nhièu source quá thấy source nào có ích thì add thui

Thanks bạn nhiều. Mình add nhiều source vì mình cũng ko rõ mỗi source có cái j hay, đang cố gắng vọc tìm hiểu thêm.

huutho2004

mình add source d.imobilecinema.com thấy có ứng dụng iMobile Cinema xem được flash trên các trang web khi duyệt bằng safari, cũng hay hay. Chỉ có điều mình thấy load web hơi lâu hơn trước khi cài thì phải. Các bạn dùng chưa share ý kiến với. Thanks.

FaKe

Nhiều source quá :D. kiểu này máy càng năng thêm. À cho em hỏi là add source nhìu thì cydia chạy có lâu ko ạ?