• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp FLaSh liTe AniMaTiOnS tuyệt đẹp cho tất cả dòng máy Nokia

NGUYENTRANDUNG

:D:DĐây là tổng hợp tất cả FLaSh liTe AniMaTiOnS tuyệt đẹp cho tất cả dòng máy Nokia mà mình sưu tầm được mời anh em cùng thưởng thức:p

>:)Bên dưới sẽ là tất cả các tập tin swf. Bạn có thể thiết lập nó như màn hinh chờ tuyệt đẹp và sinh động cho chiếc điện thoại yêu quý của bạn.
Tất cả những gì bạn cần là Flash lite nếu điện thoại của bạn chưa cài đặt:D:D

Nếu cần các bạn có thể tải Flash lite 2.1 việt hóa của bạn jimmyvn88 mình up bên dưới nhé:D
:DMở hàng lè:p:p

Chỉnh sửa cuối:

NGUYENTRANDUNG

Quá lẹp tiếp nữa lè:D:D

timeo1968

bạn có thể hướng dẫn cách cài đặt được kông và cách sử dụng làm hình chờ nhé nếu được xin cám ơn bạn nhiều

NGUYENTRANDUNG

bạn có thể hướng dẫn cách cài đặt được kông và cách sử dụng làm hình chờ nhé nếu được xin cám ơn bạn nhiều

Cài Flash lite chưa bạn? Tốt nhất chạy Flash lite 2.1 ấy sẽ dùng được tất các tập tin *swf này

daokay

anh chỉ em cách dùng mấy cái này làm màn hình chờ cho nokia 3230 với, em chả biết làm

timeo1968

mình cài Flash lite 2.1 rồi nhưng ko biết cách sử dụng bạn có thể hướng dẫn cụ thể đươc ko