• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng Hợp Game Hay Của Hãng Dreams Games Cho s60v2

letbygone

Code : 36159

Phải nói u nhiều game thiệt, bái phục, Thanks

HUNGXIPOBOY

Trò Super Mines đi đến level 77 đi qua thía nào bạn ơi???giúp mình với Thanks!^^

Mr_Sulla

tung may khac nhau se co code khac nhau ma bac len pót lai cac pan tu lay code di
Tv ko dấu kìa, chưa chắc đâu bạn nhìu khi có game crack binpda các máy khác nhau (khác imei) đều dùng chung code đó :)
Posted via Mobile Device

ngocthanhdhgtvt

Không ai chơi trò này hay sao ấy nhỉ?hjc...Trò Super Mines đi đến level 77 đi qua thía nào .......ai bít chỉ giùm mình với!oa...oa....

chơi games thì phải tự thân khám phá mới thú vị chứ bạn, cứ đợi người khác chỉ thì còn gì cái hay của nó nữa chứ:((

JuRay-Duan

Không ai chơi trò này hay sao ấy nhỉ?hjc...Trò Super Mines đi đến level 77 đi qua thía nào .......ai bít chỉ giùm mình với!oa...oa....

chơi games thì phải tự thân khám phá mới thú vị chứ bạn, cứ đợi người khác chỉ thì còn gì cái hay của nó nữa chứ:((
Kô mún cực khổ thì.... có cái này, Down về chép thẳng vào !:/system/Apps/SuperMiner
Unlock all level :)) . Chúc anh em vui vẻ
;;)

Chỉnh sửa cuối:

lionz0

còn tùy có khi lỗi game super mine,ví dụ ở map 25 có máy đòi ăn4 kim cương có máy lại đòi 5...máy nào đòi 5 thì chỉ có nghỉ,con 6600 của tôi ngày xưa cũng đòi ăn 5 mà con 3230 giờ lại đòi có 4 ak...mà map 77 qua thế nào thế,có mỗi cái phá đá mà chỉ phá được 1 hòn không liên quan gì tới vị trí cần phá..:(:)((

clickb

Kô mún cực khổ thì.... có cái này, Down về chép thẳng vào !:/system/Apps/SuperMiner
Unlock all level :)) . Chúc anh em vui vẻ
;;)
tình hình là e tải cái này về chả có tác dụng gì cả.bác xem lại hộ e cái :D

clickb

file unlock all level super miners :D.tải về bỏ đuôi rar đi.cho vào thư mục !:/system/Apps/SuperMiner
Mã:
[ATTACH]150263[/ATTACH]