• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp game HD cho SYM^3, anna, belle (update)

ngducnd95

bác ơi cái ninja jum bác tìm có thấy không? e đợi nó lâu quá

Ban thử game này xem có đúng ko:
Bước nhảy NinJa (Việt Hoá) full touch
Bước nhảy ninja(Việt hóa) game này đã có trên iOS và anroid,nay đã có cho s60v5. Cách chơi cực kì dễ dàng.Bạn cứ nhảy qua lại giữa hai ngôi nhà và chặt chém các trướng ngại vật và tốt nhất là tránh
ra cho chắc nhé

Link nguồn: http://forum.dienmay.com/threads/262852-Buoc-nhay-ninja-Viet-hoa-Game-giai-tri-vui-nhon.html

ngducnd95

bác ơi cái ninja jum bác tìm có thấy không? e đợi nó lâu quá

Ban thử game này xem có đúng ko:
Bước nhảy NinJa (Việt Hoá) full touch
Bước nhảy ninja(Việt hóa) game này đã có trên iOS và anroid,nay đã có cho s60v5. Cách chơi cực kì dễ dàng.Bạn cứ nhảy qua lại giữa hai ngôi nhà và chặt chém các trướng ngại vật và tốt nhất là tránh
ra cho chắc nhé

Link nguồn: http://forum.dienmay.com/threads/262852-Buoc-nhay-ninja-Viet-hoa-Game-giai-tri-vui-nhon.html

ukhehe

1. Cut the Rope v1.00(0) [by ZeptoLab]
cài vào máy toàn bị lỗi chính chỉ thôi pro ơi xem lại hộ tớ với nhá
tớ sài x7-00 nhá ;;)
pro xem hộ với nha có j pm yh: www.pick_s2

ukhehe

1. Cut the Rope v1.00(0) [by ZeptoLab]
cài vào máy toàn bị lỗi chính chỉ thôi pro ơi xem lại hộ tớ với nhá
tớ sài x7-00 nhá ;;)
pro xem hộ với nha có j pm yh: www.pick_s2

s60th5

game đánh bài BANG die link rùi ai có post cho mình xin chơi thử với
thankl trước nhé !!

nguyenvanhai88

n500 cấu hình khủng thế mà lại k chơi dc vậy.thế là sao.đang định mua em n500 mà k chơi dc game thì chán thui rùi

MinhThang

Manager
Không biết tại sao game Spiderman HD từ trước giờ cài chơi ngon lành, giờ cài vào không mở lên được, mặc dù vẫn là bản đó và có thử bản nào cũng vậy?
Đã ai gặp tình trạng này chưa?