• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Lại Các Mod Cũ Khó Tìm/Mod Mới,Hay Cho CFW C6 -> S60V5

0902123007

ai có bộ rule có đủ lim dim+ad đỏ cho dzmusikkey+phím xanh khi sạc + bỏ rung nhận tắt cuộc gọi hok cho mình xin mấy bộ của kanta và nguyenducloi mình dùng đều đc cái lọ mất kai kia
thank

0902123007

tôi muốn một bộ đầy đủ ông ah ông có dùng những thứ đó hok có cho tôi với tôi đang dùng bản trâu cày của ganang
thank!

Radium

Moderator
tôi muốn một bộ đầy đủ ông ah ông có dùng những thứ đó hok có cho tôi với tôi đang dùng bản trâu cày của ganang
thank!

hay bank trộn mấy cái vào thử xem. máy mình đâu có phím cứng nên k có :D

NewEra9x

Có ai tổng hợp cho e những mod cho C5-03 rm-697 v23.0.012 không ? vì e k có time để test từng cái nên xin các a nào đã làm CFW cho thằng này rồi chắc biết. E xin cám ơn

YinYang

Active Member
Có ai tổng hợp cho e những mod cho C5-03 rm-697 v23.0.012 không ? vì e k có time để test từng cái nên xin các a nào đã làm CFW cho thằng này rồi chắc biết. E xin cám ơn

tìm trong box cfw những bản cho c5-03 ấy. ưng cái nào thì flash cái đấy

NewEra9x

Mình biết điều đó chứ, nhưng rất tiếc k có cái nào ưng ý với mình. Nên mình tự làm 1 cái tự sài....vì k có thời gian test từng mod nên mới hỏi các bạn có ai làm cho thằng này rồi những mod nào đc thì up cho mình với.

mrvan90

cho minh hoi mod nay

Mod Mở Rộng Menu , Dưa cột song'' vs cot pin lên trên nè
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?dn8xjgjgq4jc38a[/DOWNLOAD]

cái link trên mod đã die rồi
ai cho mình xin mod này đi (khong phải mod file matrixmenu.exe dâu nhé )
cảm ơn nhìu :D

dangquy197

Có ai hiểu cái pentran ấy dùng có ích lợi gì giải thích e với. Làm theo mấy hướng dẫn trên DM toàn chết máy :|

nhoktihon

Lâu lắm rồi mới lại đào lên.

Ai còn MOD bật đèn phím cứng cho mình xin với. Chỉ mình mod này thôi nhé.
Cảm ơn nhiều ạ