• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP SKIN CHO WINDOW MEDIA PLAYER

sonnguyen_uiq3

Mình xin phép lập topic này để mọi người cùng chia sẽ skin cho WMP.Vì mình thấy khu vực SP của mình tuy có chủ đề về theme và skin,tuy nhiên skin thì mình tìm đỏ mắt ko thấy ai post.
Sau đây mình xin mở hàng up vài bộ skin cho WMP.
Ở đây mình up bao gồm 5 bộ:
-1 Bộ diamond của bác h2media bên tinhte post.
-4 bộ (HTC-IPHONE-WMP11-WMP11 FOR POCKET PLAYER)còn lại là mình sưu tầm và chỉnh sửa lại
+++ Hướng dẫn sử dụng:các bạn giải nén xong thì copy tất cả vào thư mục \Program Files\Windows Media Player.
Sau khi đã làm xong thì các bác mở Windows Media Player chọn OPTIONS>SKIN rồi chờ skin hiện lên rồi chọn lựa

deple2005

làm đc òi, thanks bạn nhìu nhưng vẫn ko thấy đc cái visualization như bạn vậy ta?

tuanbiz90

em nghĩ lá vizualization đấy là cho vào cho đẹp hình chứ thực chất ko có...^^ em cài đến 6.5 rồi mà làm gì có đâu! ^^

sonnguyen_uiq3

em nghĩ lá vizualization đấy là cho vào cho đẹp hình chứ thực chất ko có...^^ em cài đến 6.5 rồi mà làm gì có đâu! ^^

Bạn ko nhìn hình rõ ah,cái skin mà có hiển thị vizualization đó là mình dùng để áp dụng cho phần mềm pocketplayer.Đễ sư dụng skin này cho pocketplayer thì bạn cần phải vào thư mục mà bạn đã copy tất cả các file mình gửi ở trên cho bạn và tìm đến file *.skn nào bạn muốn áp dụng thì click vào,nó sẽ tự động chọn làm skin cho pocketplayer.Tất nhiên là máy bạn phải có cài pocketplayer.chúc vui