• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP TẤT CẢ GAME HD & 3D FULL CỦA GAMELOFT

Status
Không mở trả lời sau này.

BroThong

All Gameloft Games (HD and 3D) Pack-Full

Lời đầu tiên và đây cũng là lý do mình lập topic này là do topic thư viện game của Gameloft trong forum ta đã khóa nên không thể nào update bản mới vào đó đc nữa. Tại topic này, không chỉ cập nhật các game của Gameloft lên phiên bản mới nhất mà còn bonus thêm bản 3D dành cho các điện thoại hỗ trợ 3D. À, mà đây chỉ cung cấp link của file cài thôi nhé và là bản đc mua từ Market, do data quá lớn, gây bất tiện cho các uploader, nên vấn đề về data mạn phép đc bỏ qua.

Ở cuối bài này sẽ là link của các game, bạn thích game nào thì chọn game đó để tải xuống. Do đặc thù, link của các game này sẽ hơi khó nhai nhưng sẽ có trang hỗ trợ acc Premium cho các bạn sử dụng...

Sau khi đã tải về, bạn hãy dùng các phần mềm chuyên dụng như Winrar hay 7-zip để giải nén nhé. Sẽ có một file cài và file hướng dẫn, hãy đọc kĩ file hướng dẫn. Khi đã cài đặt game xong, chỉ việc chạy game và tải data thôi, nên tải bằng wifi.

Tất cả game ở đây đều do các thành viên bên nước ngoài post, gửi lời cảm ơn chân thành đến:

+ MobilePhoneTalk.Com

+ djeman (Coder)

+ Twingo (Coder and retailer)

+ tag3r (Coder)

+ yener90 (Coder)

+ nops (Coder)

+ Legion (Android market coder and retailer)

Status
Không mở trả lời sau này.