• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

tong hop video karaoke cho didong

w0nderb0y

hì hì. chào các đại ca . tình hình là em ăn của các anh nhiều quá mà không đóng góp nên cũng thấy ngại nên hôm nay lập topic với chủ đề hình như chưa trang web nào có này mong mọi người đóng góp và ủng hộ..

tình hình là hiện nay có rất nhiều phần mềm hát karaoke trên điện thoại (t-tpod cũng có) nhưng chức năng chả ra sao cả - lên hôm nay lên mạng kiếm 1 số video karaoke và đổi kích cỡ cũng như định dạng lại cho phù hợp với điện thoại

mong các đại ca ai có video karaoke nào thì post lên cho tất cả mọi người cùng hưởng=D>
(tạm ứng trước 10 bài mới)
(177x144-160kb)
1. Tại anh không hiểu
2. Bỗng dưng yêu em
3. Chuyện gió mây
4. Hãy xem là giấc mơ
5. Như vậy nhé- nhạc có lời
6. Nước mắt hóa đá
7. Tha thứ
8. Thần thoại
9. Tin lắm
10. Vụt mất - nhạc có lời

Chỉnh sửa cuối:

Hoden

Super V.I.P
thank bạn . ăn nhiều của pdaviet như thế mà post còn sai qui định à !! sai khu vực !! thiếu hình minh họa bạn chỉnh sửa lại mình sẽ chuyển sang khu việt hóa có pm TTpod vô chung cho ấm nhé

thanhhaifire

cảm ơn sự nhiệt tình của bạn ! đáng tiếc nhầm chổ post rùi sẽ die sớm thôi :)

Hoden

Super V.I.P
=_= không biết post ở đâu_ mà hình như đại ca di chuyển nhầm rùi. !!

đúng rồi đó em, karaoke việt thì vào pm việt hóa chung với topic TTPOD việt hóa ko nhầm đâu