• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Widget cho Sym^3 N8,C7:

manle

Sau đây là một số Widget về phim và video cho Sym^3. Mình đã test tốt trên N8 của mình. Xem phim của hãng Paramount rất nét, ko giật.
CNN , ESPN , Movie Teaser, NatGeo. Tấ cả trong 1link: http://www.mediafire.com/?r333bs015m7xh84
Các bạn có thể đưa những Widget này ra màn hình chính của Sym^3.

Chỉnh sửa cuối:

kenvin79

Widget cho N8

Mình cung xin đóng góp 2 widget mà minh sưu tam được:
1-Blue Lagoon Clock - NokiaS60v5,S^3: hiển thị đồng hồ điện tử rất đẹp có giở, phút, giây.
2-BatteryLife_NokiaS60v5,S^3: hiện thị thời luọng pin còn dùng Cho thời gian thoại, chờ, chơi nhạc v.v.., đã test chạy tốt trên N8 của mình, đưa được ra màn hình home của máy. Chúc vui ;;);;);;)

Down:http://www.mediafire.com/?i0iythaw61brz62

Chỉnh sửa cuối:

manle

cho hình minh hoạ đi chủ thớt

Sr bạn. N8 mình chưa cài chụp ảnh màn hình. Nhưng đã test trên N8 của mình rồi, mình mới giám post lên. Thì đó là những widget để xem phim, video, tin tức đó mà. Xem phim của hãng Paramount nét lắm như HD vậy.

nghiabanh

Sau đây là một số Widget về phim và video cho Sym^3. Mình đã test tốt trên N8 của mình. Xem phim của hãng Paramount rất nét, ko giật.
CNN , ESPN , Movie Teaser, NatGeo. Tấ cả trong 1link: http://www.mediafire.com/?r333bs015m7xh84
Các bạn có thể đưa những Widget này ra màn hình chính của Sym^3.

Tất cả các wiget này đều có trong máy khi mua rùi mà bạn.

manle

Tất cả các wiget này đều có trong máy khi mua rùi mà bạn.

Đúng nhưng một số máy khi mua về ko có. Và mình là 1 trong số đó. Máy mình mua về tống trơn ak. Ko có gì cả. Phải tìm kiếm và xin xỏ mới có. Nên mình post lên để cho một số bạn ko có và những bạn nhỡ tay format mà quên lưu lại Widget và bị mất thì lấy lại mà dùng.

nghiabanh

Đúng nhưng một số máy khi mua về ko có. Và mình là 1 trong số đó. Máy mình mua về tống trơn ak. Ko có gì cả. Phải tìm kiếm và xin xỏ mới có. Nên mình post lên để cho một số bạn ko có và những bạn nhỡ tay format mà quên lưu lại Widget và bị mất thì lấy lại mà dùng.

Vậy àh, máy mình khi mua lại có mấy thứ đó. Mà có khi mình cũng phải tải về nhỡ đâu fomat còn có cái mà dùng. Thanks bạn!

manle

Vậy àh, máy mình khi mua lại có mấy thứ đó. Mà có khi mình cũng phải tải về nhỡ đâu fomat còn có cái mà dùng. Thanks bạn!

Thanks mình thì hãy bấm vào chữ Thanks bên góc trái. Cứ thanks xuông hoài. Hi.

toanuyenminh

ủa cái này mình nhớ là có tích hợp sẵn trên máy rồi mà bạn, mình cài vào nó báo chép đè lên mục đã có sẵn. dù sao cũng thanks nhé.

manle

Woa. Đến 51 lượt dowload mà chỉ có 4 người thank. Diễn đàn mình nhiều người tên Korea quá. Choy Song Yong. Phụ công người share

boy_online01

Woa. Đến 51 lượt dowload mà chỉ có 4 người thank. Diễn đàn mình nhiều người tên Korea quá. Choy Song Yong. Phụ công người share

Bác hay dùng từ lóng quá, mà tính em lại tò mò :D. Tên Korea nghĩa là sao hở bác?

Khoaaa

thank có j đâu trời. Soft hay thì người khác tự thank. Ko đồng ý với kiểu nói xỉa xói này.

boy_online01

thank có j đâu trời. Soft hay thì người khác tự thank. Ko đồng ý với kiểu nói xỉa xói này.

Em còn thấy một soft nào đó có hơn 500 lượt download mà chỉ có 7 người thank, chắc cái soft ý hay quá nên nhiều người down mải xài quên ko thank, thông cảm cho họ tý:D
Tiện đây nói luôn là em đã test thử trên s60v5, chỉ cài được ko xài được, hình như lỗi kêt nối hay sao ý.

manle

Ko được thanks mình cũng buồn chứ bác. Hi. Chứ thanks thì được gì đâu. Chả qua nó là động lực làm hưng phấn tý đó mà. Hehe
Em còn thấy một soft nào đó có hơn 500 lượt download mà chỉ có 7 người thank, chắc cái soft ý hay quá nên nhiều người down mải xài quên ko thank, thông cảm cho họ tý:D
Tiện đây nói luôn là em đã test thử trên s60v5, chỉ cài được ko xài được, hình như lỗi kêt nối hay sao ý.

Những cái widget này cần phải kết nối internet thì nó mới hoạt động.

toanuyenminh

dạo này có gì mới không bạn kaka nokia phát triển ứng dụng chậm quá làm chờ đơi mệt mỏi luôn pó tay.