• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tool unlock + cài phần mềm + Game

panrai

Super V.I.P
Phần mềm nầy dành cho những anh em làm biến đợi cydia và đợi nó load chậm quá đến nổi muốn đập luôn cái IP :ar!,hôm nay mình tìm và phát hiện ra test rất kỹ phầm mềm nầy chạy tốt trên FW 4.2.1,4.3.2 IP và ipad luôn mới gê,anh em đem về dùng thử nhé :D

1.Trước tiên dowl về giải nén sẽ đc cái CT nầy :

2.mở CT lên và bấm connet với IP đc như vậy :

3.Sao đc như vậy thế là muốn chép gì đó thì chép :

ĐÂY​

Chỉnh sửa cuối:

TatDat_Canon

xài 3Gs với 4G quen rồi, giờ ngồi chờ 3G load cydia buồn ngủ quá, để tét cái này xem sao!!!

TomRyan8891_2009

CHO em hỏi phần mềm này có thường xuyên update không và trang chủ ở đâu , để khi có bản mới , ta tải về dùng .

TatDat_Canon

lẹ quá hén mới thấy thông báo hôm kia mà ông dưu tầm được rồi hả thanks nha, xài tool này chicken baseband nhanh hơn nhiều....

HTC_VUTHANH

Moderator
lẹ quá hén mới thấy thông báo hôm kia mà ông dưu tầm được rồi hả thanks nha, xài tool này chicken baseband nhanh hơn nhiều....
uhm.mình thấy dùng cái nỳ restone xong cài lại nhanh thật.hok biết có phải tại cài trên i4 hok hay là do cả 2 yếu tố trên:tool + i4 :D