• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TOP 3 PDAVIET !!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Badamgiak23

Super V.I.P
TOPIC LÀ NƠI TỔNG HỢP NHỮNG ĐIỀU "THÚ VỊ" NHẤT TRÊN PDAVIET.
Trước kia mình đã lập 1 Topic thế này, sau trở thành cuộc thi và có trao giải nhưng về sau không trao giải nữa thì phải, giờ khôi phục lại để anh em và đăng những cái nhất, những cái thú vị nhất trên PDAVIET của chúng ta.
Liệt kê tối đa 3 vị trí dẫn đầu thôi nhé anh em :)

Chào thân ái và quyết thắng !

Badamgiak23

Super V.I.P
3 thành viên có số bài gửi nhiều nhất :

Badamgiak23 - 9186 bài.
Huycl2507 - 8681 bài.
Congvoi - 7402 bài.

Tính đến thời điểm 11h54' PM ngày 22/10/2008

Badamgiak23

Super V.I.P
3 Chủ đề được theo dõi nhiều nhất :

ỨNG DỤNG CƠ BẢN CHO PPC (ARCHIVE 3) - 450164 lượt xem.
SOFT PPC : Ứng dụng Multimedia - 262033 lượt xem.
ỨNG DỤNG CƠ BẢN CHO PPC (ARCHIVE 1) - 216974 lượt xem.

Badamgiak23

Super V.I.P
Anh em đừng ba hoa nhé, nói có sách mách có chứng chứ, phải đưa cụ thể thì người khác mới tin được chứ.
Ít nhất mình minh MAN PhamQuang hơn số lần Thanks của bạn rồi, còn vụ Vertu gì đó ai mà biết được, tên Nguyễn Hoàng Lân gì cũng đẹp vừa vừa thôi

Anh em đừng ba hoa nhé, nói có sách mách có chứng chứ, phải đưa cụ thể thì người khác mới tin được chứ.
Ít nhất mình minh MAN PhamQuang hơn số lần Thanks của bạn rồi, còn vụ Vertu gì đó ai mà biết được, tên Nguyễn Hoàng Lân gì cũng đẹp vừa vừa thôi

Đẹp vừa vừa là đẹp thế nào :)) :))

Badamgiak23

Super V.I.P
3 thành viên hoạt động thương mại trên PDAVIET nhiều nhất :

Batkid
Tuan1412
hbinhlove2003

Kojiro

Super V.I.P

VIP đang nói chỉ bao gồm VIP thôi mà a Long, VIP!

DHL

Nhiều vertu nhất mà ko hợp lệ thì:
Vậy VIP lười nhất là em vậy :))

Anhtoitb

Long điều tra xem:
+ 3 MOD lười post bài nhất PDAVIET
+ 3 người giàu nhất PDAVIET (Tính tiền thực + tiền gửi, bỏ qua MAN và Admin nhé!)
+ 3 tay tán gái giỏi nhất PV

Status
Không mở trả lời sau này.