• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Topaz WM6.5 ROM hnw04

hanoiwap

Super V.I.P
Topaz WM6.5 ROM hnw04
Cám ơn Man PhamQuang đã giúp đỡ kỹ thuật.Cám ơn các tác giả đã tạo ra bộ tools

Skyfire xem truyền hình VN

Xem TV và nghe Radio với giao diện WMP Topaz

Opera Mobile 10

Swype keyboard cao 320 pixels với T9 SMS

http://hotfile.com/dl/39444203/0b76871/Topaz_WM6.5_ROM_hnw04.rar.html

Chỉnh sửa cuối:

keangnam

Ko biết bản này ra seo mấy bản rom trên 4rum mình cài toàn ko thể dùng được và toàn phải dùng rom gốc Zzz

xuanhair

Để e thử bản này của bác xem rồi cho ý kiến.Mấy hôm trước e vừa thử bản v25 của bác Quang xong rất thích vì từ trước tới nay e toàn dùng của bác QUANG,hôm nay thử dùng của bác coi sao vì e thấy có tích hợp cả tivi nữa là mê rồ a`.CÁM ƠN BÁC NHA

keangnam

Ko mình HSPL rồi mà 1.83 rồi căn bản mình uprom xong chạy thấy máy rất chậm bạn ak! Hem biết vì sao hay là bạn ở đâu hôm nào mình mang máy đến bạn xem cho mình được ko? ^_^

hanoiwap

Super V.I.P
Ko mình HSPL rồi mà 1.83 rồi căn bản mình uprom xong chạy thấy máy rất chậm bạn ak! Hem biết vì sao hay là bạn ở đâu hôm nào mình mang máy đến bạn xem cho mình được ko? ^_^

OK! Rất sẵn sàng.Không phải là thợ kiếm tiền.Chỉ giao lưu và tiêu tiền thôi

hanoiwap

Super V.I.P
Để e thử bản này của bác xem rồi cho ý kiến.Mấy hôm trước e vừa thử bản v25 của bác Quang xong rất thích vì từ trước tới nay e toàn dùng của bác QUANG,hôm nay thử dùng của bác coi sao vì e thấy có tích hợp cả tivi nữa là mê rồ a`.CÁM ƠN BÁC NHA

Đã tích hợp cả Skyfire.
Nhập điạ chỉ vnpda3g.blogspot.com xem được 28 kênh TV Việt nam và Radio VOV

keangnam

hehe rất hân hạnh được làm wen vs bác ^_^ tiện thể cho mình hỏi sdt của bác là bn vs ^_^

Hoden

Super V.I.P
Đã tích hợp cả Skyfire.
Nhập điạ chỉ vnpda3g.blogspot.com xem được 28 kênh TV Việt nam và Radio VOV

Thank bác Hanoiwap nhiều.cháu cũng đang tập ROM , down về load thử học hỏi kinh nghiệm

ui.... 1 ngày up gần 10 rom mà chưa ROM nào ra hồn

hanoiwap

Super V.I.P
Thank bác Hanoiwap nhiều.cháu cũng đang tập ROM , down về load thử học hỏi kinh nghiệm

ui.... 1 ngày up gần 10 rom mà chưa ROM nào ra hồn

Sử dụng tools của bepe do bác Quang đã hướng dẫn,bạn có thể tạo 1 bản ROM trong khoảng...10 phút nếu bạn chỉ rút bớt ứng dụng trong ROM

Để mạng dấu ấn cá nhân mình bạn nên thêm vào ROM các ứng dụng.
Trước hết là thay thế các icons,wallpapers....sau đó là các ứng dụng free của người khác.
Và hay nhất là các ứng dụng của riêng mình

Hoden

Super V.I.P
Sử dụng tools của bepe do bác Quang đã hướng dẫn,bạn có thể tạo 1 bản ROM trong khoảng...10 phút nếu bạn chỉ rút bớt ứng dụng trong ROM

Để mạng dấu ấn cá nhân mình bạn nên thêm vào ROM các ứng dụng.
Trước hết là thay thế các icons,wallpapers....sau đó là các ứng dụng free của người khác.
Và hay nhất là các ứng dụng của riêng mình

thêm ứng dụng và bớt thì cháu làm được và up ok , còn cái icon thì cháu chưa biết cách.
càn nâng cao hơn nữa thì cháu đang nghiên cứu. và sử dung tools bepe nhưng chưa thuần thục lắm

@hiện cháu đang up ROM của Bác và ngâm cứu:p

keangnam

Mình cài vào máy khi khởi động lại thì cái HTC Sence ko chịu chạy gì cả cứ đơ ra đấy ko ak Zzz

keangnam

ừa hix hay bác hum nào rảnh xem hộ mình cái máy đi ^_^ mình mới xài wm chưa rành lắm :-??