• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TOPIC CHIA SẼ CLIP TỰ QUAY!HOT!VERY HOT!

Cleonardo

Nhằm đem lại những giây phút giải trí lành mạnh xin phép ban quản trị, mod cho topic này đc mở,có 1 câu hỏi cho mọi người là 1 ngày bạn nghĩ ra cái j đó và cho là độc nhất , hay bạn mới khám phá ra rằng "ah, ta cũng có khả năng đó" và bạn muốn chia sẽ với mọi người?vậy bắng tất cả sự ngưỡng mộ ham học hỏi của mình với bạn,mình muốn nói sự hiểu biết của bạn ở tất cả các lĩnh vực âm nhạc,khoa học kỹ thuật, nghệ thuật, đều rất rất giá trị cũng như các anh,chị bậc đàn anh trong diễn đàn và mình mạo muội nói với mọi người,xin hãy giành chút thời gian chia sẽ điều đó bằng những clip do chính mình thực hiện,tin sẽ có nhìu ý tưởng và clip độc dc khám phá tin rất nhiều điều thú vị,hấp dẫn, hài hước, lãng mạn và gay cấn đc thể hiện do chính bạn thực hiện...nào,post mà chia sẽ,post vì cuộc sống là giá trị và bỏ ngoài tai những phiền muộn,topic này thể hiện cái đẹp để bạn lưu luyến mãi và như bạn tìm thấy sự hưng phấn mỗi khi vào topic này!.cám ơn bạn đã đọc và đừng quên mọi người đang chờ bạn thể hiện!

Cleonardo

trong lúc xem đá banh post bài tự mở hàng là lĩnh vực hát nhép
sory làm bạn gãy cổ,mình ko cố ý,
BILLIE JEANS COVER
[video=youtube;sDeZNoRkBNE]http://www.youtube.com/watch?v=sDeZNoRkBNE[/video]

JongZiZi

Ờ, làm thêm cái clip lã lướt U r not alone cho nó nồng cháy. Phát huy nhé.
Bữa nào chắc fải bắt chước làm cái JongZiZi Live Show in HCMC mới đc. :))

Cleonardo

up nào mod dreamland,a zongzizi ơi!tạo khí thế đi nào đừng giấu diếm mãi nữa!up!up!up!mọi người ơi!up!:-?\-/=D>

Cleonardo

Ờ, làm thêm cái clip lã lướt U r not alone cho nó nồng cháy. Phát huy nhé.
Bữa nào chắc fải bắt chước làm cái JongZiZi Live Show in HCMC mới đc. :))
mod ơi làm lẹ lẹ nha mọi người đang chờ đó!làm clip u r not alone đi, vì cleo ko minh họa đc cái ẻo lả nồng cháy cao trào trong bài hát đó.nó nhẹ nhàng như giọt sương vậy!mà hình thể của mod hợp hơn,mod la fan MJ nữa fai hok nè,hihi.=D>\-/mình nghĩ clip sẽ tuyệt vờii lắm!
Đang học điệu Moonwalk cho mấy nhỏ mê tít thò lò lun \-/
Hôm nào anh giúp em làm một Clip nhá, ý tưởng thì nhiều lắm :D
cho mọi người thấy clip đôi chân ma thuật và kĩ năng hát nhép đi dl.=D>ok!khi nào rảnh mình qua cầm máy quay cho nha!

Chỉnh sửa cuối:

Cleonardo

Tất cả clip của mọi lĩnh vực nha các bạn cứ post để mọi người giao lưu gắn kết với nhau!vui là chính, sắp có clip smooth criminal có tính thử thách trong thời gian tới!

Chỉnh sửa cuối:

Hoden

Super V.I.P
mem nữ nào vào 1 clip tự sướng giải stress coi................... nóng bức wá

Cleonardo

mem nữ nào vào 1 clip tự sướng giải stress coi................... nóng bức wá
nếu có là điều kì diệu thật,hi!trong lúc chờ đợi bác hoiden làm 1 clip tự sướng trước đi nào,mọi người đang nóng lòng muốn xem.

pethuylovely

clip này mở ra hay nha ,độc đáo , đầy tính đột phá đấy chứ , \-/ \-/ \-/các fan đâu hãy mau mau dzào đây làm topic này thêm hoành tráng nào a e ơi

venusian

Moderator
Đừng hỏi. Đỡ bằng niêm tin. Clip của em đấy :)). Bác chủ topic cho sửa lại có hàng hot đi là vừa \-/
[video=youtube;cEcyKGVkLMw]http://www.youtube.com/watch?v=cEcyKGVkLMw[/video]

ko thank thì phí quá =))

TruongHan

Super V.I.P
Đừng hỏi. Đỡ bằng niêm tin. Clip của em đấy :)). Bác chủ topic cho sửa lại có hàng hot đi là vừa \-/
[video=youtube;cEcyKGVkLMw]http://www.youtube.com/watch?v=cEcyKGVkLMw[/video]

ko thank thì phí quá =))

Tra tấn trẻ em kiểu gì thế này...phátxít àh?Mai tui đi báo công an =))=))=))

Định làm phát Clip con bồ. Ngặt nỗi nó tới tháng nhằm này thứ 2 mới kinh=)), đưa lên sợ các Mem hết đầu thai lun=))