• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Topic : Hỏi nhanh - Đáp gọn

tmlv

máy bộ nhớ trong nhỏ thì móm luôn :( tiện thể bác có cách nào tắt đc đèn phím cứng k ợ.buổi đêm xài khó chịu.mà tắt đc thì lúc có tn hay misscall nó có nháy báo k

ai giúp e cái này đi

winsky

anh ơi cho em hỏi là giờ e đang có con x6 16g ở bên mỹ đem về? mà ông a trai mua cái ứng dụng máp của nokia giá 50$. giờ e định hack máy nhưng sợ mất cái ứng dụng đó? vì ứng dụng map này rất tiện ích? cáy a có thể giúp e đc ko ạ :(((((((

MinhThang

Manager
anh ơi cho em hỏi là giờ e đang có con x6 16g ở bên mỹ đem về? mà ông a trai mua cái ứng dụng máp của nokia giá 50$. giờ e định hack máy nhưng sợ mất cái ứng dụng đó? vì ứng dụng map này rất tiện ích? cáy a có thể giúp e đc ko ạ :(((((((

Hack không mất ứng dụng đâu bạn, Flash mới mất.

nh0kl0k

ai có thể giúp em với dc ko..........

ai có thể convert phim accel world từ ep1 -> ep 24 sang 3gp hay mp4 giùm em với dc ko

Ongkeo

Cho mình hỏi con nokia 5800 của mình khi cắm tai nghe thì vẫn nhận bình thường.
Nhưng khi vào nghe nhạc thì file nhạc không chạy và máy tự động reset lại =.=
Ai biết cách khắc phục làm ơn giúp mình.