• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TOPIC SHOW GIAO DIỆN CỦA iPHONE

Zenki

Super V.I.P
Buồn không có gì làm SHOW tiếp chơi, vẫn theo chủ nghĩa đơn giản là nhất =))

B

Beelzebub

Guest
Theme em đi ăn cắp các mẫu mã rồi đì dai chỉnh sửa thành Theme người yêu em, các bác đừng chê nhé, chưa đì dai xong, bận quá nên làm dần dần. :(

Last edited by a moderator:

Zenki

Super V.I.P
Theme em đi ăn cắp các mẫu mã rồi đì dai chỉnh sửa thành Theme người yêu em, các bác đừng chê nhé, chưa đì dai xong, bận quá nên làm dần dần. :(
...
Theme đẹp đấy ;;) Chắc yêu người yêu nhiều lắm nhỉ ;;)

hongcongdh

Hâm nóng diễn đàn bằng bộ ASIAN NEO STYLE potrait, tác giả chưa share bộ này mới up hình ảnh cho mọi người thèm, thế là quá đủ để Mod lại nguyên bản. HEHE

B

Beelzebub

Guest
Nó share bộ landscape rồi mà :| Bác ko dùng đến bộ đấy mà mod từ mấy cái ảnh preview à :| hàng khủng thế :|
Thằng này chuyên đưa preview đủ loại xong mất hút, cùng lắm ra được beta :mad:)
Mã:
http://www.macciti.com/forum/iphone-releases/901-release-initsua-neostyle-11.html

Last edited by a moderator:

Zenki

Super V.I.P
Hâm nóng diễn đàn bằng bộ ASIAN NEO STYLE potrait, tác giả chưa share bộ này mới up hình ảnh cho mọi người thèm, thế là quá đủ để Mod lại nguyên bản. HEHE
Hình như hàng Photoshop thì phải. Bác Add thêm tên "Mr Công" vào chỗ Carrier ah :))

hongcongdh

Hình như hàng Photoshop thì phải. Bác Add thêm tên "Mr Công" vào chỗ Carrier ah :))

Ac, nói Mod thì là mod chứ sao lại add carrier vào ảnh, tối nay up cho anh em dùng thử nhé, verrrrry sexy smooth:)) thằng k.nitsua này không biết có phải người châu á không nhưng cách nó chọn ảnh các em châu á thật tinh tế

blackcatdn

Vừa fix xong cái theme này,dù chưa tới Noel nhưng cũng bon chen chút chơi:))

oBZ3peRbtz-aCQgIcOGgmzhkLCaoq1rl

Thêm cái đèn Noel là đúng bài lun:D

Zenki

Super V.I.P
Buồn tình lại ngồi quậy phá chơi và đây là kết quả của cả ngày nay!

Habl66

@Zenki : Soft bác dùng cho màn hình lockscreen là gì vậy bác? Lockscreen info hay instelliscreen vậy? Theme của cái đồng hồ ở lockscreen là gì vậy? Em thích giao diện này của bác. Đơn giản, sang trọng mà lại đẹp.

Zenki

Super V.I.P
Buồn buồn Restore lại máy để thay bộ Theme, Lockscreen vẫn dùng Lockinfo vì nó quá tuyệt :D

2

Moonbeo

Em thử phát nhé! Lockscreen gần giống của bác tình là gì nhỉ :D, em mod lại từ theme Elements wallpaper

lottakaka

Show cái theme này sau 1 tuần sử dụng, chuẩn bị đổi vì đẹp thì đẹp thật mà ngốn ram kinh quá :D

Zenki

Super V.I.P
@ lottakaka: Bộ đó mình thấy đẹp nhưng không những ngốn RAM mà còn ngốn PIN nữa, mình đã từng xài qua tương tự và PIN ra đi rất nhanh.

vuhoang201087

nói chung giao diện em cũng chẳng có gì, chơi game nhiều nên theme em phải làm nhẹ nhất có thể.đơn giản mà dễ thương, hihi, các bác xem đừng chê.