• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Topic so sánh các CFW của PDA

ghostrider97nd

Mình thấy gần đây có rất nhiều CFW mới trong diễn đàn nhưng mọi người luôn không thực sựu biết bản nào tốt hơn bản nào mà dùng . Vì vậy mình lập topic này giúp mọi người chia sẻ cảm nhận của mình qua các CFW đã test và so sánh giữa các phiên bản . Mọi người vô ủng hộ mình nha :D:D

huutran77

Bản thân mình thấy không cần thiết phải lập topic này làm gì,cfw hay hoặc dỡ thì đều do cảm nhận của từng người sử dụng chứ đâu phải là qua nhận xét của người khác.mỗi người một ý thích nữa.bạn lập topic này không những k có tác dụng gì mà còn có thể gây mất hoà khí giữa các cooker và các fan riêng của họ nữa.có ý kiến nhận xét gì thì vào từng topic cfw mà nhận xét là đủ rồi bạn ơi.

thanhhaifire

trước đây cũng có 1 2pic như vậy nhưng đã ko thành công rồi ! theo tôi cũng ko cần vì CFW mỗi người có 1 cái hay riêng so sánh người ta buồn ko cook nữa ah

binhnhox

Mình thấy gần đây có rất nhiều CFW mới trong diễn đàn nhưng mọi người luôn không thực sựu biết bản nào tốt hơn bản nào mà dùng . Vì vậy mình lập topic này giúp mọi người chia sẻ cảm nhận của mình qua các CFW đã test và so sánh giữa các phiên bản . Mọi người vô ủng hộ mình nha :D:D
người ta đã bỏ công bỏ sức làm cho mình dùng. bạn lập topic nói so sánh giữa ng này và ng khác thì khác nào bạn chê ng này và khen ng kia. bạn làm vậy chỉ có tác dụng gây tranh cãi chứ hok dc gì đâu.nên suy nghĩ trước khi nói điều gì đó.

supertaro

mình cũng thấy như các bạn,thay vì làm topic so sánh thì làm topic tổng hợp các CFW của các bạn cho từng loại máy khác nhau để anh em dễ tìm kiếm đỡ bị nhầm lẫn.

tranconghd89

mỗi CFW có 1 nét riêng, mà người dùng thì cũng có những ý kiến riêng, người thích , người không thich ...nếu so sánh giữa các CFW của mọi người sẽ dẫn đến hoà khí của các anh em bị ảnh hướng thôi. . . . mỗi người có 1 quan điểm khác nhau cho nêm ko lập topic này sẽ tốt hơn ( đay là ý kiến của em)

nhockfc

Thử nghĩ xem, bạn có đồng ý đem "đứa con" của mình ra để ng khác so sánh k ;;)
theo mình thì k nên so sánh :D

GaUnPro

dùng thử các bản thấy thx bản nào dow về thêm mắm muốn gia vị rồi dùng

viettin76

Member
mái ấm pda là do từng thành viên đóng góp để chia sẽ chung và cùng cảm nhận, kô nên so sánh để mất đi tinh thần đoàn kết nha

thn18777

Đúng rồi đó các bạn, đây là nơi sáng tạo đóng góp của nhiều người vì vậy nên bấm Thanks thay vì bình xét làm gì. Mà hãy cố gắng đóng góp sản phẩm của riêng mình. Thân.

Yozoom

các cfw đều có đỉểm mạnh riêng và theo mình thì topic này là dư thừa:(