• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Topic tổng hợp những game việt hoá bởi các thành viên pda viet

Lori_hd

Mình lập topic này nhằm cập nhật và tổng hợp những game được việt hoá bởi các thành viên pda viet nhé.
Bạn nào việt hoá thì đưa luôn game vào topic này.Nhớ là phải có hình minh hoạ và hướng dẫn nữa nữa nhé.
Lưu ý nơi đây chỉ post game và không thao luận gì tại đây nhé.

Sau đây là các game được việt hoá
game đánh nhau vh bởi banhmj
AngryBirds NEW VERSION like original vh bởi kanta68
[Việt Hoá] Xuân Nguyên Kiếm vh by banhmj full lời thoại
chiến binh chém gái vh by banhmj
ced0f5d856cf856f4c249b30cb52aea8_40509201.snapshot20120202211441.png

plant vs zombie v2 vh by banhmj
5cc4197e03233f80bfc89259aa2a05be_40844666.snapshot20120212165742.png

Chỉnh sửa cuối:

banhmj

Xuân Nguyên Kiếm vh by banhmj

tác phẫm thành công nhất của mình anh em down về cảm nhận nhé,tình hình là cũng không biết tiếng trung, vh dựa trên google việt+anh+phần mềm đọc tiếng trung nên mình đã edit khá rõ nghĩa nội dung mấy cuộc đối thoại,chĩ dịch 1 đoạn kha khá,vì rất nhiều dòng mà phải vừa dịch vừa edit mà hết tận 1 ngày nên có lẽ bản chính thức sẽ ra trong khoãn 1,2 ngày tới nếu ko gặp lỗi gì vế quá trình edit văn bản.VÀ đây là em nó :

game tên là Xuân Nguyên Kiếm của tàu khựa với dung lượng 3mb :X thì các bạn cũng biết là skill đẹp mê tơi nhé ^^. truyện kể đại khái về chàng Cheng Liang trong thời kì hoản loạn hai nước giao tranh, đã nhìn thấy cha mình chết dưới tay kẽ địch nên đã quyết tâm trả thù cho cho, được sự trợ giúp của ông Kiếm thánh đã giuáp cho nhân vật chính có dc những sức mạnh của thần linh...vvv..... mình chĩ vh tới đó nên hiễu vậy thôi ^ anh em ngâm cứu tiếp nhé
Download demo Xuân Nguyên Kiếm
p/s:game chưa crack nên mình chĩ vh tới đoạn ko cần crack thôi, anh em test game nên cẫn thận nhé!tiện thể bro nào có thể crack tổng đài tn hoặc biết phottosop hoặc biết tiếng trung quốc pm mình nhờ tí nhé Y!m : xxx_kute
p/s 2 : ai xài font black cherry j j đó mà bị lỗi còn chữ trung quốc trong đối thoại(thật ra là dấu !) thì thay font china khác test nhé.\
khách vào download thường xuyên ghé topic để cập nhật sớm nhất c1o thể nhé

Chỉnh sửa cuối:

LoiPT

góp vui qua bên này, quên mất lại up bên kia :) đỡ lập topic tốn tài nguyên :)
Bản này là Connect Việt hóa bởi tôi :) Việt lại từ trò Connect the pairs
HÌnh nhé:

game còn chưa việt phần trợ giúp và có vài phần cần các bạn giúp đỡ