• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tornado WM 6.1 Standard Edition by Akeo

kiet_xu

Tornado WM 6.1 Standard Edition by Akeo

OS Version: 6.1 OS 5.2.19202 (Build 19202.1.0.0)
Language: WWE
Free RAM: ~28 MB-after restart - Free internal memory ~17.14 MB

Tools:

*HTC Autohibernate
*HTC BT_SAP
*HTC CeleTask
*HTC DopodSimMgr
*HTC WM5torage 1.80
*HTC PHM Registry Editor
*HTC_FileManager141
*HTC unrar141

Multimedia:

*HTC SpbScreenshot
*HTC SRS_WOW_HD_v1_28_5_0
*HTC ClockOnTop
*HTC EsmertecJava

Link
http://rapidshare.com/files/145502011/Tornado_WM_6.1_Standard__Blue_Edition_By_Akeo.rar.html

Chỉnh sửa cuối:

cu_zin

Cho mình hỏi chut!

Mình đã uprom này. Nhưng sao wifi sau khi uprom xong ko dùng được nữa. Có bác nào cũng bị thế ko? Dùng rom này rất hay. Mình rất thích. có thêm Java. cho mình hỏi Sap settings dùng làm j? Thiếu bộ font tiếng việt. Nhắn tin có cách nào chọn luôn vào abc mà ko sử dụng T9 từ đầu ko?

kiet_xu

Mình đã uprom này. Nhưng sao wifi sau khi uprom xong ko dùng được nữa. Có bác nào cũng bị thế ko? Dùng rom này rất hay. Mình rất thích. có thêm Java. cho mình hỏi Sap settings dùng làm j? Thiếu bộ font tiếng việt. Nhắn tin có cách nào chọn luôn vào abc mà ko sử dụng T9 từ đầu ko?

Font tiếng Việt thì bạn có thể cài thêm vào.Còn sử dụng abc ngay từ đầu thì bạn cài soft này vào

kimthanhvu

WIFI cho Tornado WM 6.1?

Mình vừa up xong rom này cho máy mình, xài rất good nhưng cũng bị trường hợp là mất wifi (có nút chỉnh mở wifi nhưng mở xong không thấy biểu tượng wifi xuất hiện). Bác Kiet-xu ơi, có cách nào khắc phục không, hay là có phần mềm nào cài vô để sử dụng được wifi không? Thanks:(