• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Total Patrol 2.1.25 Việt Hóa by Johny - Nhắc Nhở Chuyên Nghiệp !

huaminhquan

TOTAL PATROL 2.1.25 VH by Johny

Trước tiên thank bác Johny trước nhé ! Một người rất tích cực với box V5 chúng ta ! =D>:D
Đươc sự giúp đỡ của bác Johny VH phần mềm này và được mình test thật cẩn thận trên S^4 110i của bác Johny và trên S^5 1202 3D của mình ( PS: sắp ra mắt ) :)):))=))=)):D:D=D>

Tính năng app rất đơn giản nhưng cũng rất có ích !
Tính năng chính :

+ Nhắc nhở cuộc gọi đến
+ Tin nhắn
+ Email
+ Pin yếu
+ Pin đầy

PS: Nhắc nhở bằng cả rung, chuông và cả đèn phím và đèn màn hình luôn đấy nhé ! Có thể tuỳ chỉnh thời gian nhắc nhở, mức độ rung ! Nói chung là tất cả có thể tuỳ biến theo ý thích của các bạn ! Chúc vui ! Và nhớ thank dùm mình cái ! Nếu k thích thì có thể dùng thử xem sao cũng được !

Và cuối cùng là:

Chỉnh sửa cuối:

JohnyNguyen

:)) Thanks guy :p Máy tớ là 110i cơ mà =)) Mà sao tớ onl đt để load ảnh mà ko nhìn được ảnh nhỉ @@

huaminhquan

:)) Thanks guy :p Máy tớ là 110i cơ mà =)) Mà sao tớ onl đt để load ảnh mà ko nhìn được ảnh nhỉ @@

Hjhj ! Tớ viết nhầm dư số 0 ! Để tớ edit lại ! Mà tớ load ảnh vẫn bình thường mà ! Nữa bác lên PC xem sao !

JohnyNguyen

vậy là thay cho phần mềm EcoCharger v1.0.1 được không nhi?
test mới được....
Cái này nhiều chức năng hơn Eco Charger mà >"< Nhưng chỉ sợ âm báo của app không biết có đủ sức qua nổi Eco ko =.=

Hjhj ! Tớ viết nhầm dư số 0 ! Để tớ edit lại ! Mà tớ load ảnh vẫn bình thường mà ! Nữa bác lên PC xem sao !
Hề hề,theme Wanna Due :p

huaminhquan

Cái này nhiều chức năng hơn Eco Charger mà >"< Nhưng chỉ sợ âm báo của app không biết có đủ sức qua nổi Eco ko =.=

Hề hề,theme Wanna Due :p
Uk thewe Wanna Due đó ! Hê hê, vào cài đặt âm có điều chỉnh âm lượng nhé và có thể thay âm báo theo ý thích ! Tất cả đều là mp3 mà ! Keke !