• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Touch Balance v.1.21 - Tự động kiểm tra tài khoản ( cập nhật )

thanhlongnd

Phần mềm: Touch Balance
Phiên bản: v.1.21 beta
Bản quyền VH: T3Việt
Thực hiện : Thanh Long
Chức năng: tự động kiểm tra tài khoản theo sự kiện hoặc chỉ định

Ghi chú : Phiên bản mới fix các lỗi :

+ Hoàn toàn được thiết kế lại việc thiết lập và lưu hệ thống nhằm nâng cao tốc độ và sự thuận tiện
+ Lưu giữ các thiết lập trước khi bạn chèn 1 sim mới
+ Cho lựa chọn các phông chữ được cài đặt trong hệ thống
+ Thay đổi màu sắc của cửa sổ điều chỉnh phông chữ (trong danh sách, hoặc trên giá trị RGB
+ Phân biệt 2 chế độ ảnh và nền
+ Khắc phục lỗi không kiểm tra tài khoản khi tin nhắn không có số
+ Chuyển 1 số cài đặt
+ Và nhiều lỗi nhỏ khác ...

MrTocXu

Hay qua nhỉ ! em mới cài hôm qua xong hôm nay đã có bản cập nhật rồi ! công nhận là phần mềm này hay ! cái nó vào cảm thấy Máy cảu mình sang hẳn lên ! thank bác nhiều nha !

Bác ơi ! sao em vào phần cài đặt lại không vào dc mục ghi lên lịch vậy ! mỗi khi thoát ra nó cũng không tự cập nhật như bản 1.2 mỗi khi thực hiện xong cuộc gọi nó cung không chịu cập nhật ! lại phải cài lại bản cũ rồi !

Chỉnh sửa cuối:

thanhlongnd

Hay qua nhỉ ! em mới cài hôm qua xong hôm nay đã có bản cập nhật rồi ! công nhận là phần mềm này hay ! cái nó vào cảm thấy Máy cảu mình sang hẳn lên ! thank bác nhiều nha !

Bác ơi ! sao em vào phần cài đặt lại không vào dc mục ghi lên lịch vậy ! mỗi khi thoát ra nó cũng không tự cập nhật như bản 1.2 mỗi khi thực hiện xong cuộc gọi nó cung không chịu cập nhật ! lại phải cài lại bản cũ rồi !

Bản này nó beta mà bạn, vẫn còn 1 số lỗi, chắc sắp fix tiếp.

Bạn tắt hết 2 cái bảng thông báo đi là nó cập nhật nha :)