• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Touch Balance v.1.22 - Tự động kiểm tra tài khoản

thanhlongnd

Phần mềm: Touch Balance
Phiên bản: v.2.22
Bản quyền Vh: T3Việt
Thực hiện: Thanh Long
Chức năng: tự động kiểm tra tài khoản sau sự kiện hoặc chỉ định

Ghi chú: bản mới fix rất nhiều lỗi, bao gồm :
.............+ Sửa chữa Fake USSD, cửa sổ hiển thị thông báo 2 luôn hiện, thậm chí tắt trong cài đặt
.............+ Cho phép cài đặt thời gian bảng thông báo phản hồi của tổng đài. Tính bằng 0.1s
.............+ Cho phép xóa các mục không cần thiết trong danh sách chương trình bằng cách ấn C
.............+ Buộc phải lựa chọn các ứng dụng lúc nhập UID (trong HEX-format)
.............+ Sửa chữa được khoảng cách dung lượng trong CSV. ( tệp ghi nhật kí )
.............+ và rất nhiều lỗi nhỏ khác

Chỉnh sửa cuối:

MrTocXu

Lần trước mình tải bản beta câif vài mấy bị lỗi nặng ! không biết bản nay thế nào đay nhỉ mình xẽ cài vào và nhận xét sau nhé !

PS : ẹc bạn ơi mình cài bản này vào mà chẳng thấy nó kiểm tra gì cả ! gọi xong ko kiểm tra ! GPRS ko kiể tra ! nhắn tin cũng thế ! nản quá đi mất ! Lại mất công mình cài lại bản cũ rồi !

Chỉnh sửa cuối:

thanhlongnd

Lần trước mình tải bản beta câif vài mấy bị lỗi nặng ! không biết bản nay thế nào đay nhỉ mình xẽ cài vào và nhận xét sau nhé !

PS : ẹc bạn ơi mình cài bản này vào mà chẳng thấy nó kiểm tra gì cả ! gọi xong ko kiểm tra ! GPRS ko kiể tra ! nhắn tin cũng thế ! nản quá đi mất ! Lại mất công mình cài lại bản cũ rồi !

Lúc đầu TL cũng bị thế, nhưng sau 1 lúc chỉnh chọc phần kí tự ngăn cách, cho nó ngắn lại, là @, kb, hoặc Lúc thì nó sẽ cập nhật

MrTocXu

Minh thấy bản 1.2 của nó alf chạy ổn định nhất đó bạn cài vào là ngon ngay ! mà kinh nghiện cảu mình alf khi cài không nên cài vào bộ nhớ trong mà phải cài vào thẻ nhớ ! vì mấy lầm mình cài vào bộ nhớ trong thì nó không hoạt đọng đc hoặc không truy nhập vào đc ! cài trên thẻ lại chayy mượt ! :D

thanhlongnd

Minh thấy bản 1.2 của nó alf chạy ổn định nhất đó bạn cài vào là ngon ngay ! mà kinh nghiện cảu mình alf khi cài không nên cài vào bộ nhớ trong mà phải cài vào thẻ nhớ ! vì mấy lầm mình cài vào bộ nhớ trong thì nó không hoạt đọng đc hoặc không truy nhập vào đc ! cài trên thẻ lại chayy mượt ! :D

Đúng là bản 1.20 chạy nhẹ và ổn định nhất. Còn cài trên thẻ hay máy đều hoạt động tốt bạn à