• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Touch Crypto v1.71.10 - PM mã hóa bảo mật [14/12/10]

kienvp

KenvastSoftware Touch Crypto v1.71.10 S^3 S60v5 SymbianOS9.x UnSigned -By-R@me$h

Touch Crypto là một công cụ mã hóa thông minh và tiện dụng được thiết kế đặc biệt cho màn hình cảm ứng điện thoại di động.

Nó sử dụng thuật toán AES 128bits để mã hóa tập tin cá nhân của bạn - như hình ảnh, âm thanh, video, bài hát, giọng nói và tất cả các tài liệu trên di động của bạn!

Nó là an toàn, nhanh chóng và dễ dàng! Nếu không có mật khẩu, không ai có thể truy cập dữ liệu mã hóa của bạn.

Các tính năng:

* Thuật toán AES mã hóa tập tin

* Mã hóa hoặc giải mã các tập tin theo lô

* Truy cập tất cả các chức năng từ màn hình cảm ứng

* Nhanh chóng chuyển đổi giữa các tập tin và thư mục

* Nhanh chóng truy cập tập tin trình duyệt: mở tập tin, xóa bỏ tập tin, duyệt file, chọn file

* Thiết lập cụ thể mật khẩu hoặc mật khẩu mặc định sử dụng cho từng mã hóa / giải mã hoạt động

* Bảo vệ tập tin an toàn khi hệ thống không hoạt động

* Hiển thị hình thu nhỏ cho hình ảnh jpeg và gif

Tập tin đính kèm

nguyenmaucam

Trên cả tuyệt vời!Bấy lâu đi tìm,bây giờ đã gặp!Merci beaucoup bạn nhé! PDA Viet muôn năm,bạn tôi muôn năm!

alvk

sao mình không tải về được vậy? Nhấn vào link nó hiện lên tab mới rồi im luôn.