• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Touch Diamond ‎up ROM xong không nhận SIM?

cantho

tình hình là như thế này ,con diamond của em lúc đầu là tiếng tây ban nha,nhưng mà sim vẩn xài được bình thường,em chạy bản rom tiếng anh trên diễn đàn của mình vào khi khởi động lai thì mày không nhận sim nữa,măc dù e đã chay tool unlocksim vào rồi nhưng vẫn không hết,trong quá trình chay em đã tuân thủ các bước để up rom,bây giờ em thật sự bó tay,mong các anh em trong diễn đàn có kinh nghiệm về con này thì giúp em với,em cảm ơn rất nhiều

cantho

em đã dowload tất cà các bản radio về rồi chạy vao vẫn như cũ,còn cách nào khác không anh:((

khoanguyen2512

Có khi lại đơn giản là cắm ngược sim ý, em cũng bị 1 lần, tưởng hỏng Radio ai dè ... cắm ngược sim ^^

cực kì đơn giản...lấy sim ra công ty vina hay mobile ( mạng mà các pác dùng )...thay sim mới chỉ tốn 15 ngàn...thế là ổn...chúc vui vẻ...