• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Touch the Music v0.31

minhluc

Bác ơi cho hỏi sao em dùng QVGA WM05 cài vào thì báo lỗi,máy em đã có NET CF 3.5 rồi mừ...huhuhu...giúp em với ạ,thanks bác nhiều...

vanhuan

Bác ơi cho hỏi sao em dùng QVGA WM05 cài vào thì báo lỗi,máy em đã có NET CF 3.5 rồi mừ...huhuhu...giúp em với ạ,thanks bác nhiều...

Bạn thử remove rồi soft set lại máy rồi cài lại thử lần nữa nhé!

minhluc

Bạn thử remove rồi soft set lại máy rồi cài lại thử lần nữa nhé!
Vẫn ko đựoc bác ạ,cài vào thì ko thấy báo lỗi nhưng khi kích hoat thì nó báo như hình dưới,hix...ko biết tại sao nữa?

:(:)(:)((
Thích cái này quá mà ko chơi được,tức quá...:-??

djtrungkien

Vẫn ko đựoc bác ạ,cài vào thì ko thấy báo lỗi nhưng khi kích hoat thì nó báo như hình dưới,hix...ko biết tại sao nữa?

:(:)(:)((
Thích cái này quá mà ko chơi được,tức quá...:-??

Bạn tải đúng bản cho màn hình của bạn không?

minhluc

Bạn tải đúng bản cho màn hình của bạn không?
Đúng bác ạ,em tải bản QVGA mà...em dùng O2 Stealth mà
Em thử cài lại với bản VGA vẫn bị vậy hix..:(

Chỉnh sửa cuối:

minhluc

Bạn cài Net CF 2.5 hoăc 3.5 chưa? Máy của bạn bị thiếu Net CF rồi đó!
Máy em đã có Net CF 3.5 rồi bác trungkien ơi,chả hiểu tại sao nữa,hay là phải cài vào main nhỉ...em cực kết trò này mà ko chơi được,đau lòng quá...:(:(:(

djtrungkien

Máy em đã có Net CF 3.5 rồi bác trungkien ơi,chả hiểu tại sao nữa,hay là phải cài vào main nhỉ...em cực kết trò này mà ko chơi được,đau lòng quá...:(:(:(

Máy bạn chắc chắn thiếu hiệu ứng Vuốt (Touch) rồi! Search trên diễn đàn công cụ đó xem! Mình nhớ hình như SM HaChau làm thì phải:-?

MX31214

cái trò này sao cài lên SS I8000 chơi được, nhưng ko vô mục option được nhỉ?

minhluc

Máy bạn chắc chắn thiếu hiệu ứng Vuốt (Touch) rồi! Search trên diễn đàn công cụ đó xem! Mình nhớ hình như SM HaChau làm thì phải:-?

Mod ơi,sao mình search hoài ko thấy...nếu có thể Mod có thể tìm giúp được không ạ...xin thanks Mod nhiều ạ =D>=D>=D>

djtrungkien

Mod ơi,sao mình search hoài ko thấy...nếu có thể Mod có thể tìm giúp được không ạ...xin thanks Mod nhiều ạ =D>=D>=D>

Trong kho của mình bị mất rồi để mình tìm giúp bạn sau vậy! Nhưng có thể chơi bằng phím cứng được mà bạn!

minhluc

Cài vào main vẫn bị báo lỗi như trên bác ơi,hết cách rồi...hix...