• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TouchBaable v2.0.0 VH bởi bebivodoi

bebivodoi

NGUYÊN VĂN BỞI: stupid1314
Touch Baable là ứng dụng dành cho các điện thoại màn hình cảm ứng, với ứng dụng này bạn có thể làm cho những hình ảnh của bạn thêm sống động và vui nhộn hơn bằng chính óc thẩm mỹ của bạn. Bạn có thể chỉnh sữa hình ảnh với clipart, bóp méo hình ảnh, tạo bong bóng để chèn thêm những câu nói thật thú vị,... vv và lưu chúng, gửi chúng, gửi chúng đến Twitter với một tin nhắn, hoặc sử dụng chúng để cập nhật hình nền điện thoại của bạn. Baable bao gồm một trình biên tập hình ảnh tinh vi mà bạn có thể sử dụng để tạo ra hình ảnh ban đầu với công cụ vẽ, hoặc chỉnh sửa hình ảnh hiện tại từ máy ảnh hoặc các nguồn khác chẳng hạn như trang web.
http://www.4shared.com/file/_pNeV3x2/TouchBaable_v200VH_bi_bebivodo.html
cái này VH khá là khó nhai hy vọng đc a e quan tâm

master09

Góp ý bạn tý nhé. bạn siêng VH quá. mình nghĩ bạn nên VH nhưng pm thực sự hữu ích và thật cần thiết như vậy sẽ có nhiều người ủng hộ bạn hơn. tất cả là niềm đam mê hehe. tích cực VH nhé bạn. thanks!

kienvp

Góp ý bạn tý nhé. bạn siêng VH quá. mình nghĩ bạn nên VH nhưng pm thực sự hữu ích và thật cần thiết như vậy sẽ có nhiều người ủng hộ bạn hơn. tất cả là niềm đam mê hehe. tích cực VH nhé bạn. thanks!

bạn không nên nói thế .có thể pm này ko cần thiết với người này nhưng sẽ cần thiết với người khác .mới vh thì nên bắt đầu từ những pm đơn giản sau đó mới đến pm phức tạp được .

bebivodoi

đúng như bác kiên nói đó bạn, nhưng k phải là cái nào cũng đủ kiên nhẫn để làm đâu bạn, mấy hum trước mình làm cái VIdeo buddy string nên tới gàn 2000 đó bạn, mà đa phần lại nằm trong file exe làm hoài k xong mấy lần gần xong lai treo máy lại làm lại từ đầu, ức chế xóa hết k làm nữa, cũng có những Pm mình làm xong mà k post vì file ngôn ngữ nó ít quá đó ban giả dụ như PM Video Cut của Nokia đóa, làm xong mình xài mình thôi ^^, dù sao cũng thank bạn vì đóng góp ý kiến

llTuyetTinhCocll

Úi....trong v5 này thì chắc anh Kien nắm trùm về số lượng pm vh rồi....hihihi

Cái này hay quá nhưng sao cái hình lúc sau chất lượng yếu quá....ko còn đáng iu như ban đầu....

bebivodoi

Úi....trong v5 này thì chắc anh Kien nắm trùm về số lượng pm vh rồi....hihihi

Cái này hay quá nhưng sao cái hình lúc sau chất lượng yếu quá....ko còn đáng iu như ban đầu....

^^ vì cái hình chuẩn của nó có bé xíu hà, phóng nên tất nhiên k rõ nét bằng hình chuẩn rồi