• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TouchFlo Cube with 4th side: App theo phong cách Iphone

phuonglev

Khối lập phương của TouchFlo bây giờ đã có 4 mặt thực sự chứ không phải 3 mặt như trước đây. File .cab này được thiết kế theo phong cách Iphone, đang là phiên bản thử nghiệm các bạn test xem sao nhé
Cài file .cab rồi cài file .reg đưa trong attach. Trước khi cài phải remove hết TouchFlo cũ trước đó thì mới hiển thị đúng được

ICUBE

Chỉnh sửa cuối:

Hoangdat_vista

POSt lại hình đi bác ơi, không xem được

Đã test,... đè lên TF cũ( mình đang dùng ROM TF cua minhanhtran). Cảm nhận:
+ Ko thấy xoay, mà chỉ thấy chuyển trang theo hiệu ứng bật tắt
+ Vẫn chỉ có 3 trang
+ Các items ko được đẹp mắt và bị lẫn lộn giữa TF mới và cũ

Trên đây là nhận xét của mình khi dùng ROM đã có sẵn TF mà cài cái CUBE mới này. Bạn nào có ROM ko tích hợp TF hãy TEST thử xem.
Rất cảm on phuongle. Bạn là một người đã đóng góp rất nhiều cho trào lưu TOUCH CUBE FOR BA

Last edited by a moderator:

NBLam

POSt lại hình đi bác ơi, không xem được

Đã test,... đè lên TF cũ( mình đang dùng ROM TF cua minhanhtran). Cảm nhận:
+ Ko thấy xoay, mà chỉ thấy chuyển trang theo hiệu ứng bật tắt
+ Vẫn chỉ có 3 trang
+ Các items ko được đẹp mắt và bị lẫn lộn giữa TF mới và cũ

Trên đây là nhận xét của mình khi dùng ROM đã có sẵn TF mà cài cái CUBE mới này. Bạn nào có ROM ko tích hợp TF hãy TEST thử xem.
Rất cảm on phuongle. Bạn là một người đã đóng góp rất nhiều cho trào lưu TOUCH CUBE FOR BA

Ko cóp đè đc đâu bác ôi, tôi đã thử đè Touch Commander vào rom đó của bác minhanhtran ko đc rồi. Đang định chuyển sang Rom clean của bác mobifuns để thay đổi cái Touch cho sướng. Dạo này ra nhiều bản mới quá nhỉ.

TaQuangDuc

Khối lập phương của TouchFlo bây giờ đã có 4 mặt thực sự chứ không phải 3 mặt như trước đây. File .cab này được thiết kế theo phong cách Iphone, đang là phiên bản thử nghiệm các bạn test xem sao nhé
Cài file .cab rồi cài file .reg đưa trong attach. Trước khi cài phải remove hết TouchFlo cũ trước đó thì mới hiển thị đúng được

ICUBE

ôi cái ông này hâm quá, bái phục!=D>=D>=D>=D>
phải cài bản clear của bác Funs lên rồi test cái này mới được
many thanks=D>=D>=D>

NBLam

Bác Phuonglev ơi, làm thế nào nó mới hiện ra nhỉ? Tôi cài vào bản Clean của bác mobifuns nhưng chả thấy có gì hiện ra cả, kể cả trong Programs cũng chả thấy cái gì luôn. Làm thế nào để activate cái này hả bác?

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Phuonglev ơi sao mình down file cab về mấy lần mà vẫn báo lỗi không mở bằng WinCE CAB Manager được nhỉ?

phuonglev

Bác Phuonglev ơi, làm thế nào nó mới hiện ra nhỉ? Tôi cài vào bản Clean của bác mobifuns nhưng chả thấy có gì hiện ra cả, kể cả trong Programs cũng chả thấy cái gì luôn. Làm thế nào để activate cái này hả bác?

Bạn phải cài thêm FTouchFlo và TFloCubeCtr để gọi APLauncher.exe, MediaHubmini.exe, QuickDial.exe thì mới dùng được

matthew

Bác Phuonglev có thể làm 1 bài hướng dẫn cụ thể cách cài đặt cái Icube này được không ạh ? Em thích cái kiểu cube này nhất nhưng sao làm hoài mà vẫn chưa được. Thanks bác Phuonglev nhiều.:-??

batuocbongdem

Có cách nào remove cái FTouchFlo trong bản rom ko các bro.Mình up bản rom có sẳn cái FTouchFlo V0.9 ngoài cách up rom clean ra thì ko có cách nào để update FTouchFlo lên bản mới ah.

phuonglev

Có cách nào remove cái FTouchFlo trong bản rom ko các bro.Mình up bản rom có sẳn cái FTouchFlo V0.9 ngoài cách up rom clean ra thì ko có cách nào để update FTouchFlo lên bản mới ah.

FTouchFlo phiên bản hiện tại là 1.41 và khả năng sẽ không có phiên bản mới do đã khá hoàn thiện. Bạn yên tâm đi, không cần update đâu, bản đó là bản mới nhất rùi đó. Cái FTouchFlo v0.9 mà bạn nói tới chỉ là soft để chỉnh cấu hình cho FTouchFlo thôi.

minhkt

icube co dung cho cac dong ppc khac duoc khong vd nhu may trion cua toi cai vao chang thay hien thi gi:-?

vit

nó cứ báo không cài được!
Bác hướng dẫn và chỉ cho down các phần càn thiết luôn đi!
Mình cài các TF khác đều ok!
đang dung 5.2000