• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TouchPro PVROM WM6.5 Manila3D 2.1 Build 21847

PhamNhatThanh

ROM WM6.5 5.08.509.21 - HTC TouchPro

=== CE OS 5.2.21847 Build 21847.5.0.63 ===
Phiên bản ROM WM6.5 5.08.509.21 dành cho HTC TouchPro (RAPHAEL):
SYS & XIP được lấy từ Xbeta
Build 21847 đã được cải tiến hơn nhưng build trước vào thư mục bấm ok không thoát ra ngoài Home :)

Bản PV21 có tích hợp Manila 2.1 Gen.Y(Thanks yozgatg)
và một số ứng dụng cơ bản:)

Đây là hình ảnh Rom

Raphael_Manila 2.1 Build 21847

Chỉnh sửa cuối:

toohot

version này có j khác so với Build 21840 ko bác? Có cài sẵn QuickGPS ko? cái link bác cho em ở Build 21840 die rồi, em ko down quickGPS được => ko thể sử dụng A-GPS đc.
Thanks.

PhamNhatThanh

version này có j khác so với Build 21840 ko bác? Có cài sẵn QuickGPS ko? cái link bác cho em ở Build 21840 die rồi, em ko down quickGPS được => ko thể sử dụng A-GPS đc.
Thanks.
Bản nầy khác build 21840 chứ Bạn và có sẳn QuickGPS

jennydontcry

Mod làm ơn post lên link khác hộ e được ko,vì e ở China nên MF bị chặn ko down được.Đề nghị nhiều lần quá mà chả ai thèm để ý lại còn mang tiếng SPAM hix

luctt

Mới up xong. Thanks man
- Giao diện đẹp
- RAM chạy tầm 60%

Để chạy một hai ngày sẽ đánh giá tiếp

jennydontcry

Vừa up xong,đang dùng thử,ăn khoảng 45% RAm,giao diện 2.1 đẹp,tích hợp Quick GPS,tốc độ tương đối ổn,pin chưa thử,GPS chưa thử được sẽ check tiếp và cho thêm ý kiến.

nicklanick

Member
lâu kô có cái j mới nhưng mà em ngại mò lắm
các bác up rồi có thấy tốt hơn cái V23 của bác phamquang kô

LinhLinh777

Em chưa up rom bao giờ, bản này up được cho em fuze ko vậy các bác? Bác nào rảnh xin tư vấn giúp em với. thanks.

toohot

làm sao để chỉnh độ sáng màn hình vậy? mình đã tìm hết vẫn ko thấy nên pin ngốn kinh khủng.
Vui lòng chỉ giúp mình nhé. Thanks.

PhamNhatThanh

làm sao để chỉnh độ sáng màn hình vậy? mình đã tìm hết vẫn ko thấy nên pin ngốn kinh khủng.
Vui lòng chỉ giúp mình nhé. Thanks.
Bạn vào Settings=>System=>Power=>Backlight bỏ dấu Auto ad....
là có thể chỉnh được

nicklanick

Member
Vừa up xong,đang dùng thử,ăn khoảng 45% RAm,giao diện 2.1 đẹp,tích hợp Quick GPS,tốc độ tương đối ổn,pin chưa thử,GPS chưa thử được sẽ check tiếp và cho thêm ý kiến.

cho em xin thêm ít thông tin nữa đi bác, em ngại phải mang lên cửa hàng uprom lắm :)