• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TP2 WM 6.5 ROM V2.0 Core 21887 (ship TP2) OS 2.10 & SENSE 2016 (UPDATE 14/08)

annam28

Mình vọc hầu hết tất cả các bản ROM rồi... Nhìn chung thì nhanh, mượt, đẹp... nhưng ROM nào cũng có 1 vài lỗi, nhất là phần tin nhắn... Mỗi lần cài lại ROM lại phải cài lại chương trình... Ghét quá... Giờ mình cài ROM Ship 6.1, đơn giản, mạnh mẽ, ổn định... không thấy bị lỗi bao giờ cả...
Hihihi.... Nhưng mình vẫn theo dõi tất cả các bản ROM mới, hy vọng bác chủ topic sẽ có 1 ROM thỏa mãn thêm chữ "ổn định" để cài cho em TP2 của mình.
Thanks cả nhà.

chieftas

Vừa thử Rom xong. Đẹp lắm bạn ạ, nhưng không hiểu sao ko đặt được chuông bằng file mp3 bạn ạ. Đặt được nhưng gọi đên ko kêu :D mỗi rung thôi!

byallmean

Mới up. cảm nhận đầut tiên là nhanh. máy của mình up rom này ko bị lỗi ko load được htc sense như của bác quang. tuy nhiên font chữ cảm giác hơi mờ và xấu.