• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TP2 WM6.5 ROM (COM2): V45 (Core 21908) ★ OS 2.07 ★ SENSE 2.5_2016 (FINAL COM2)

anhtuhntl

Ok sẻ đáp ứng cho bạn ngay bản KITCHEN của chú Quang để tha hồ mà vọc!
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?scby92ix5tlrqr4[/DOWNLOAD]
File gốc của chú Quang nên pass là PhamQuang nha bạn!

Chỉnh sửa cuối:

anhtuhntl

Mình đả up lại qua Mediafire rồi bạn qua đó mà dow
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?e2w4i9nh3u1i8jr[/DOWNLOAD]

phungtrung

Bản thích cái giao diện V45 của COM2 vì nó gần với giao diện gốc và nhìn pro hơn V50, nhưng không hiểu sao phần dự báo thời tiết chạy không được mượt, lag lắm, đành quay về V50 vậy

minhhoanggl

pac quang giúp mình với.cai touch pro2 cua minh bi mất mật khẩu.khi khởi động máy nó thông báo thế này:eek:wner: mno2
enter your paswordand tap"unlock".You can alsoan emergency phone number. mình đăng nhập hoài mà hông được.bây giờ lam sao hả mấy bạn.giúp mình với.và mình muốn up từ bản wd 6.1 lên wwd 7 được hông vậy.thank các bạn nha

pac quang giúp mình với.cai touch pro2 cua minh bi mất mật khẩu.khi khởi động máy nó thông báo thế này:eek:wner: mno2
enter your paswordand tap"unlock".You can alsoan emergency phone number. mình đăng nhập hoài mà hông được.bây giờ lam sao hả mấy bạn.giúp mình với.và mình muốn up từ bản wd 6.1 lên wwd 7 được hông vậy.thank các bạn nha
Bạn HardReset lại là được, bạn tắt hẳn máy sau đó nhấn và giữ đồng thời 3 phím Send (phím gọi đi màu xanh), End (phím gác máy màu đỏ) và Power, khi nào màn hình hiện thông báo như hình dưới thì bạn nhả 3 phím ra và nhấn Volume Up để bắt đầu HardReset, nhấn phím bất kỳ để hủy HardReset.

Máy của bạn không update được lên WP7 đâu bạn nhé.

minhhoanggl

thank ban!minh da lam duơc rui! bay gio minh muon down hardspl thi minh down o đâu.mình tìm hoài không có.bạn chăc dùng máy lâu rồi ha

Last edited by a moderator:

nguyenhauit

chào anh Quang. Page down died rồi anh xem lại dùm em nhé. thank, máy em bị lổi, em định up Rom nầy lại không down đc

hitxike

Bác Quang Cho em hỏi. Con HTC tp2 của em có software- Information như sau:
Version: 5.2.21887(21887.5.0.86)
manila-Version: 2.5.20121225.0
ROM- Version: 2.07.207.1(80303) GER
ROM Data: 07/30/10
Radio version: 4.49.25.91
Protoco version: 61.44etc.25.35U
Hiện tại nó đang up ROM tiếng đức. Bác có cách nào cho em up sang ROM tiếng Anh được không? Các hưởng dẩn trên em đã làm theo nhưng không download được SHIP ROM. Xin Bác giúp em

Bác Quang Cho em hỏi. Con HTC tp2 của em có software- Information như sau:
Version: 5.2.21887(21887.5.0.86)
manila-Version: 2.5.20121225.0
ROM- Version: 2.07.207.1(80303) GER
ROM Data: 07/30/10
Radio version: 4.49.25.91
Protoco version: 61.44etc.25.35U
Hiện tại nó đang up ROM tiếng đức. Bác có cách nào cho em up sang ROM tiếng Anh được không? Các hưởng dẩn trên em đã làm theo nhưng không download được SHIP ROM. Xin Bác giúp em
Bạn phải tiến hành HSPL cho máy trước rồi mới úp rom Tiếng Anh (WWE) được. Cách HSPL bạn tham khảo ở đây.