• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TRANG ĐIỂM DẾ YÊU theo phong cách cực COOL!!!

MaKimLien

Member
Cài cái này xong remover thì Unikey3.1 cua anh tâm kô vào ðuoc nua.Remove Unikey rùi cài lai van ko vào dc.Cu vào là out ra ngoài.Bro nào thu giúp voi.Xin loi vi da post ko dau.Nhung hjen tai unikey ko hoat dong.Test N70

DreamLand

Cài cái này xong remover thì Unikey3.1 cua anh tâm kô vào ðuoc nua.Remove Unikey rùi cài lai van ko vào dc.Cu vào là out ra ngoài.Bro nào thu giúp voi.Xin loi vi da post ko dau.Nhung hjen tai unikey ko hoat dong.Test N70
Mình dùng song song và không có vấn đề như bạn nói :)
Bạn remove phần mềm là nó xóa sạch rồi thì đân ảnh hưởng tới Unikey .

culong007

mình test trên 7610 của mình rồi, lúc đầu mới cài thì bị giựt, bây giờ chạy được rồi, thanks bạn nha, đẹp lắm!
nếu ko chạy được thì thử cài python hoặc format máy lại khi đã cài vào thẻ nhớ thử nha!:)
Posted via Mobile DeviceÔng này là thiên tài đây, tui cài vào 7610 kết quả format thẻ nhớ, mà ông cài không bị sao thiệt tui khâm phục ông quá.

DreamLand

Posted via Mobile DeviceÔng này là thiên tài đây, tui cài vào 7610 kết quả format thẻ nhớ, mà ông cài không bị sao thiệt tui khâm phục ông quá.

Nhà sản xuất họ tạo ra phần mềm này cho S60V2, nên dùng được thì có gì lạ đâu bạn.

Nhoxly00

Posted via Mobile Devicesao e cài vào xài dc một lúc thì nó hiện lên một bãng thông báo gì đó.Nhấn ok rùi nó kết nối vào internet-mất tiền.Ai chỉ e tắt cái thông báo ấy với.Hjx

DreamLand

Posted via Mobile Devicesao e cài vào xài dc một lúc thì nó hiện lên một bãng thông báo gì đó.Nhấn ok rùi nó kết nối vào internet-mất tiền.Ai chỉ e tắt cái thông báo ấy với.Hjx
Chắc nó yêu cần kết nối để tải giao diện flash mới, bạn ấn hủy bỏ xem !
Mình cài đặt thế nào mà không thấy yêu cầu ấy nữa, chỉ khi vào trong để tải giao diện mới kết nối GPRS !

badboy2809

tại mình cào fonts mãi không được nên phải format máy hoài, có lẽ vậy mà cài được đó, hic. mà cài cái này vô không chạy được mấy chương trình chạy ẩn khác!
có phần mềm gì hay thì post lên cho tui với!

hoangkimma

các bạn chú ý:mình đã khổ sở rất nhiều vì phần mềm này rồi.khi cài nó một số chương trình tự khởi động cùng máy không chạy được.VD:anti thief (chống trộm máy),smart setting,intop,anim sprit.....tóm lại là những chương trình thường khởi động cùng máy

piore

anh việt hóa kái này đc không anh. Mà cái archive thì đổi tên thế nào ạ. Chép vào thế nào ạ. Giúp em nhé :D

piore

anh bỏ chút thời gian vh nốt đi anh :D, giúp thì giúp tới cùng chớ :D :D

DreamLand

anh bỏ chút thời gian vh nốt đi anh :D, giúp thì giúp tới cùng chớ :D :D
Đáng tiếc là dù rất cố gắng nhưng mình chỉ Việt hóa dc như vậy thôi :D
Phần mềm này hiện giờ đã phát triển thêm nhiều Giao diện rất đẹp.
Có thể Xem trước và Download về máy.

huy90lc

sao mình dow ko được nhỉ,toàn ra trang attachment.php(ảnh gif 1x1piixeixel) hix

saodoingoi142

Moderator
sao mình dow ko được nhỉ,toàn ra trang attachment.php(ảnh gif 1x1piixeixel) hix

Hiện giờ Diễn đàn PDAViet đang trong giai đoạn nâng cấp,tu sửa nên 1 số các dạng File đính kèm tạm thời không Download được.Rất mong bạn thông cảm và ráng chờ thêm 1 thời gian nữa rồi vào Down lại nhé!!!

ohyeahuno

Chán quá! Nghe thích thích mà chưa down đc...Sao mấy mod "dream" ko up lên 4share cho ae xài!

imu4

Bạn thử opera8.65 dow xem uc7.7 minh thử ko dow dc thật. Cũng có thể file wá cũ oài. Mod kiểm tra giùm nha

saodoingoi142

Moderator
Chán quá! Nghe thích thích mà chưa down đc...Sao mấy mod "dream" ko up lên 4share cho ae xài!

Bạn thử opera8.65 dow xem uc7.7 minh thử ko dow dc thật. Cũng có thể file wá cũ oài. Mod kiểm tra giùm nha

Update lại Linkdown dùm Mod DreamLand và các bạn nè!Các bạn hãy xuống dưới bài viết này hoặc lên đầu trang để Download về nhé!!!;;)

---> Flash UI fix icon zunlynken.sis