• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TREASURES OF MONTEZUMA 2 - Lối chơi Kim Cương

phamlehoang

Một phần tiếp theo của trò chơi PC phổ biến "Treasures of Montezuma" sẽ làm hài lòng người hâm mộ với các câu đố và 3 thể loại phù hợp. Hơn 100 cấp độ bí mật của Aztec, các câu đố, nhiều đồ tạo tác huyền diệu và ba chế độ chơi - đó là những gì đang chờ đợi người chơi khám phá.

Chơi "Treasures of Montezuma 2" bạn sẽ phải kết hợp các phần cùng một màu sắc và hoàn thành nhiệm vụ trong thời gian nhất định. Thành công với màn chơi bạn sẽ được khen thưởng với một số điểm thưởng cùng vàng mà bạn có thể dành chúng để mua các khoản thưởng khác nhau và nâng cấp chúng. Nếu phát hiện ra ma thuật Aztec và thu thập tất cả các đồ trang sức quý giá, người chơi sẽ xây dựng lại được thành phố thiên đường Tenochtitlan.

LINKS DOWNLOAD

JohnyNguyen

game nỳ cực hay :)) lối chơi kim cường tốc độ (nhấn di chuyển kim cương liên tục chứ ko phải chờ ăn xong nước như các game kim cương cổ điển khác) :)) cộng thêm lối chơi màn bản sắc mới ;;)
>:) cái hình dưới cùng tui đã mở hết 7 vị thần của game,maximum level ... nói chung là game hay =D> Vote ;;)

phamlehoang

game nỳ cực hay :)) lối chơi kim cường tốc độ (nhấn di chuyển kim cương liên tục chứ ko phải chờ ăn xong nước như các game kim cương cổ điển khác) :)) cộng thêm lối chơi màn bản sắc mới ;;)
>:) cái hình dưới cùng tui đã mở hết 7 vị thần của game,maximum level ... nói chung là game hay =D> Vote ;;)

Vote được vote nhiệt tình vào :)) không thanks được thì đánh giá lấy SAO cũng được đấy :))