• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trên tay Nokia E6-00 chạy Symbian Anna tại Hà Nội

hot_boy_007

Cảm nhận ban đầu...thật không thể tuyệt vời hơn, máy thiết kế rất đẹp, đặt biệt bàn phím cực kỳ êm và nhẹ :)

Mặt sau thiết kế khá giống C7 nhưng trông gọn và tinh tế hơn khá nhiều

Chỉ có tại diễn đàn SymbianVN.NET :)>-

Bên phải là phím tăng giảm âm lượng và phím khóa mở máy nhanh

Phím nguồn, jack 3.5mm và khe cắm thẻ nhớ

Giao diện chính của Symbian Anna trên E6-00

Sẽ thông tin thêm cho anh em sau khi khám phá chi tiết bên trong của em nó..anh em chờ tiếp phần II nhé ;))

Rất tiếc X7 đang bị lỗi nên không thể lên sàn chung với em E6 được, hẹn anh em sau nhé :)>-

Nguyên văn Bởi suporter Hieu symbianVN.net

jack_hunter97

có 7 chai bằng với e72 hay e71 j đó hôi xưa e72 là 8 chai đó tới bây giờ vẫn còn 7 chai

trang84

mình cũng mới lấy em e6 xong nhưng em e6 này chạy ttpod dành ^3 thì màn hình của ttpod chỉ bé 1 nửa màn hình e6, ko có dòng game cho e6 mình cũng thử cài game dòng^3 nhưng chỉ nhìn thấy 1 nửa màn hình trên e6 thôi rất khó chơi, lịch vạn niên cũng ko có ,từ điển cũng ko có cho dòng này, mình up bài này lên vì ko topic dành cho e6,các bạn trên diễn đàn có những phần mềm nói trên dành cho e6 thì up lên cho mình nhé, xin cám ơn