• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TREO MÁY Ở BOOT LOADER

LinhLinh777

Trường hợp này mình cũng bị, có khi 1 ngày up cả 4-5 ROM khác nhau nhưng cuối cũng vẫn phải về ROM SHIP vì cứ cài soft vô là nó đứng ở Bootloader. Bg cứ phải thử tất cả các version rom khác nhau xem có ngon lành với máy mình không thôi. Máy mình hàng bán tại RUS phân phối chính hãng, chính tay em bóc tem em nó. Nhưng mà phải nói thật 1 điều là khi máy mới mua về khởi động nhanh kinh khủng luôn, mà bg tìm đc rom ổn định cũng không thể khởi động nhanh như trước được.

hoanglinhle

Hôm trước em cũng dính chưởng như thế.
Up bản Topix 1.5 xong chạy 1 số soft toàn bị treo trắng ở đấy, tháo pin ra thì lên bt nhưng chạy hay bị đơ, treo máy, gọi đến gọi đi bt nhưng mic và loa trong không hoạt động
Cũng chưa rõ nguyên nhân tại sao nhưng có thể
1. Do không tương thích phần mềm
2. Do chưa lên radio rom cao hơn (dùng radio 2.06 trong khi topix đề nghị 2.07-2.08)