• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[TRÍ TUỆ] Cordy Sky - Lại 1 trò gây nghiền nữa của Google Play

thanh_f123

Bạn đang tìm kiếm một trò chơi thú vị để giải trị, hãy đến với Cordy Sky của nhà lập trình game SilverTree Media phát triển, một phiên bản cực kỳ thú vị ra mắt trong đợt hè trên Google Play.
Nếu dựa theo những gì mà trò chơi mang lại thì đa số game thủ đều có cảm giác thích thủ, cuốn hút, và khả năng gây nghiện rất cao. Cordy Sky được giới chuyên môn về game đánh giá cao về tính năng đồ họa và cách chơi.
eq1hmvLD024J6lyBXxZa14sQyHI_hUqo-85g-ftXtvez73S8XwJc5FjkboneC3uAhw

Nếu bạn là Fan của các game Doodle Jump, Njnjump, Megajump thì đây là tựa game mà bạn không thể bỏ qua. Trong cuộc hành trình của Cordy đã không may chú bị mắc két lại ở hành tinh Volt. Để tiếp tục có thể cho phi thuyền bay được tiếp Cordy phải đì tìm nhiên liều cho phi thuyền của mình. Bạn cần phải điều khiẻn Cordy đi tới các lo xo, các vật dùng mà Cordy tìm được để tăng tốc.
PHjteBm_ci8v1l3tVdyspazpu9-wYOjHMxY6CiBW-u3jRPwnw9X1znVW3OSEPjuGwss

Các chức năng chính trong game:

Game với đồ họa 3D sắc nét, âm thanh vui nhộn và sống động.
Cách chơi khá đơn gian và có 3 cách bạn có thể điều kiển nhân vật.
Khi bạn vượt qua các nhiệm vụ sẽ nhận được một số tiền và có thể dùng để mua vật dụng và nâng cấp kỹ năng cho Cordy.
Game phù hợp cho cho mọi lứa tuổi.
9nC7CBnHMpyKz4nYRR4LJHnGja5-NTHER0z9FVoI_4WtBN0EmK75aVJMJGD4wv3WIt0

Cordy sky sẽ giúp bạn rơi và không gian vũ trụ vui nhộn và những chiếc loxo để nâng nhân vật bay càng cao càng tốt. Cordy Sky game được đứng trong top 100 game hay nhất ở Âu Mỹ.

Link down free: Cordy Sky