• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trình duyệt web: UCWEB-8.00.89 Beta 1 cho s60v5 !

phuonxinh

Trình duyệt web: UCWEB-8.00.89 Beta 1 cho s60v5 !​

Tính năng mới và thay đổi:
1. Download mạnh mẽ hơn: mang lại tốc độ tải tập tin cực nhanh. Thêm tính năng download offline...Tốc độ tải trang cực nhanh.
2. V3/V5/Symbian 3 xem ảnh với một trình duyệt ảnh mới. Các thay đổi trong chế độ hình ảnh hoàn toàn mới mẻ...
3. Đăng ký người dùng đăng nhập, trang sẽ thấy avatar của riêng mình, cá tính, phong cách mới trên trình duyệt di động của bạn.
4. Tối ưu hóa quản lý chỉ mục: di chuyển , xóa, đồng bộ hóa và các hoạt động quản lý khác, rõ ràng và đơn giản, hỗ trợ thư mục dấu trang đa cấp để giúp bạn quản lý tốt hơn .
5. Các trình duyệt hoàn thành đọc trước.bạn cò thể nhấn tiến trước trang để mở trang tiếp theo.tiết kiệm nhiều hơn cho bạn
6. Tối ưu hóa chức năng lịch sử: hiển thị rõ ràng hơn, tìm kiếm rễ ràng hơn
7. Hỗ trợ lên và xuống trang với các phím âm lượng.
8. Để giải quyết cùng một vị trí khi Wifi tự động chuyển đổi ,với câu hỏi được nhắc nhở nhiều lần...
9. Tăng số lượng các bảng ghi chép tạm
10. Tính năng chia sẻ Cộng đồng tối ưu hóa: bất kỳ lúc nào với nó, và chia sẻ tốt hơn.

Download : UCWeb_v8.00.89_S60v5_pf50_Build11052013.sisx
Download link plunder.com: UCWeb_v8.00.89_S60v5_pf50_Build11052013.sisx

Chỉnh sửa cuối:

wimax16vnn

7.7 đã wá pro , h ra 8.0 còn gì hơn nữa :))
từ ngày có 7.6 7.7 chả bao giờ đụng tới cái Opera 6.0 nữa

Truymenhcscd

Phuonxinh bản này chưa phải bản chính thức.trong phần cài đặt bị lổi hay sao ý.bấm nút< >qua lại thì bị văng ra hình như bạn chưa việt hóa hết àk

traicauhd

Phuonxinh bản này chưa phải bản chính thức.trong phần cài đặt bị lổi hay sao ý.bấm nút< >qua lại thì bị văng ra hình như bạn chưa việt hóa hết àk

chính xác là lỗi phi nhấn sang phần cài đặt mạng? mà sao mình ko thể vào được diễn đàn "Tinhte.vn" nhỉ.........???

tranlaptoan

Chỉ tiếc một điều là cái này ko có công cụ để room như opera mobile và load một trang web nhiều hình ảnh > 1.5Mb thì báo lỗi bộ nhớ đầy.

d617470

cái này lúc vào đc lúc k vào đc fb mobile là sao nhỉ. em đấnh m.facebook.com nó hiện lỗi T__T

rastar

Banned
Chỉ tiếc một điều là cái này ko có công cụ để room như opera mobile và load một trang web nhiều hình ảnh > 1.5Mb thì báo lỗi bộ nhớ đầy.

Tại bác không chịu chuyển cache của chương trình sang thẻ nhớ. Chuyển qua mới thấy opera chả là nghĩa địa gì so với UCweb cả :)):)) UCweb muôn năm :))