• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trình duyệt Web-Wap: UCWeb 7.6.0.75 VN-sever

phuonxinh

Trình duyệt Web-Wap: UCWeb 7.6.0.75 VN-sever​

Tối ưu hóa chức năng:
1. URL vào cửa sổ và cửa sổ tìm kiếm tối ưu hóa
2. GUI tối ưu hóa, hỗ trợ cho các hiệu ứng morecool
3. Offprints hộp văn bản đầu vào để hỗ trợ việc mở rộng của lớp đầu vào, một dòng có thể được biến thành bốn dòng
4. Quá cảnh tối ưu hóa mạng lưới, nâng cấp tốc độ mạng
5. Chuyển đổi giao diện V5 (menu mờ, không còn tương thích với các phiên bản trước đó của da, da có thể tải xuống lại lệ phí, không có phí phụ thêm)
6. V5 lĩnh vực kinh doanh hỗ trợ thả xuống, nhập vào người sử dụng không còn cần thiết để biến trung tâm hai màn hình
7. Wap2.0 bố trí tối ưu hóa, hỗ trợ cho nổi

Sửa chữa các vấn đề:
1. V5 phiên bản của chế độ toàn cảnh màn hình để sử dụng miễn phí để sao chép Huaping
2. V5 nút biến mất
3. Lưu hình ảnh từ trình quản lý file để mở sau khi trình duyệt sẽ tự động thoát UC

download
http://www.sharemobile.ro/file.php?id=592091

Thank tronghien207 & votinh484 đã up link:
http://www.mediafire.com/?0omy3mlanl5nb6a
http://www.mup5.com/file-15988-UCWEB_7.6.0.75_401_50_11012110.s60v5.Unsigned.sis.html

Chỉnh sửa cuối:

dduuoonngg88

bản này có phải final không bác? thấy bên v3 có final mà không sài được cho v5

phuonxinh

Đây là bản final cập nhật 21-1 bạn nhé. VH x0g từ hôm đó luôn nhưng chẳng có thời gian post.hm nay ngồi chờ down it phim nên post luôn

YinYang

Active Member
bản này k có ô tiện ích như bản tiếng anh nên hơi bất tiện, tốc độ mạng cũng hơi chậm....bác xem lại giúp e nhé

rastar

Banned
Đã chuyển sang dùng UCweb, tốt hơn opera ở chỗ load trang không bị ngắt giữa chừng, vì mình dùng GPGS nên sóng lúc có lúc không mà tốc độ chỉ có 15kps/s. Opera đang load mà nếu sóng GPRS bị ngắt thì nghỉ load luôn, còn UCweb thì bắt sóng mạnh lắm, yếu cỡ nào cũng load được ;;)
À quên, đã test khi vào trang lauxan...us (chắc mọi người biết trang này =))) load ảnh chỉ có 11s thôi nhé.

jack_hunter97

minh thay ban nay ko the tai ung dung tren pdaviet dc du minh da dang ki thanh vien bay gio dang dung opera moi thang nay fone mat qua troi ban nao co ban 7.6 tieng anh thi share cho minh nghen

phuonxinh

minh thay ban nay ko the tai ung dung tren pdaviet dc du minh da dang ki thanh vien bay gio dang dung opera moi thang nay fone mat qua troi ban nao co ban 7.6 tieng anh thi share cho minh nghen

đúng là ucweb có lúc bj lỗi down o pdaviet,chỉ tải dc 3.41kb rồi thôi. đó là lỗi do điện thoại. Bạn format máy với thẻ nhớ rồi cài là ngon ngay.

cune

đúng là ucweb có lúc bj lỗi down o pdaviet,chỉ tải dc 3.41kb rồi thôi. đó là lỗi do điện thoại. Bạn format máy với thẻ nhớ rồi cài là ngon ngay.

Cho Mình hỏi trong UCWeb có tải giao diện nhưng tải về rồi lại không thể mở Giao diện! Làm sao để áp dụng giao diện đây?

phuonxinh

Bạn vaò ucweb, chọn tài liệu - > tìm tơi tệp gjao diện đã tải có đuôi .uct và mở nó lên.vậy là xong

Truymenhcscd

bạn nào có link nào khác cho mình xin! Những link trên down về giải nén kô đc.thank

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 58 minutes:

Nản diễn đàn gì kô có 1ai giúp

Chỉnh sửa cuối:

phuonxinh

Bạn download đủ 4part về bỏ cùng thư mục. trên pc dùng winrar click chuột phải vào *.part 1.rar chọn extract here là xong

phuonxinh

bản 7.7 ko muợt bằng bản 7.6 đâu. mình vh x0g test thử mấy hm rồi quyết định gỡ bỏ quay về dùng 7.6