• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trinity bị lỗi, cần vài lời khuyên

levibinhdinh

Thông báo tin vui cho Bác Vinh. Em đem tới Gia Kiên sau gần một tuần thì sửa được. hết 100k, mừng quá. mang về đã Up ROM tiếp. Hiii... không gặp trục trặc nào hết

chúc mừng !!!
hôm bữa GK sửa như thế nào !!! có thông báo gì lại không !!!
để phòng trường hợp máy mình cũng bị - hard 1.30 rồi - bây giờ up thì xài SSPL cho an toàn !!! nếu không bị như bạn chắc không biết cầu cứu ai luôn !!!!:D

trandaithieugia

chúc mừng !!!
hôm bữa GK sửa như thế nào !!! có thông báo gì lại không !!!
để phòng trường hợp máy mình cũng bị - hard 1.30 rồi - bây giờ up thì xài SSPL cho an toàn !!! nếu không bị như bạn chắc không biết cầu cứu ai luôn !!!!:D

Chính xác. Hard 1.30 up radio không được. up bằng SSPL rất ổn định. Giờ em cũng xài SSPL thôi :D!!!

daotrungdung81

Mình cũng đang bị tình trạng như bạn vậy. Sau khi uproom nhiều lần thì có 1 lần bi không được báo lỗi 270 gì đó. Giờ khởi động lại bằng mọi cách (hard reset) cũng chỉ vào tới màn hình khỏi động là đứng như vậy hoài... uprom khác cũng chỉ đc 1% là báo file Update bị hư...đã up rất nhiều Room mà đều như vậy. Bạn nào chỉ giáo dùm cái coi. Bạn nào biết có thể PM cho mình qua yahoo thì càng tốt: daotrungdung81@yahoo.com

torovn

còn máy em Dopod 810 đang xài win 6.5,bánh xe bên hông máy khó sử dụng do chạy loạn lắm và các phím cứng như nghe gọi ấn rất nặng tay mới đc.zậy máy e bị phần cứng hay phần mềm thế.mong các pác chỉ giúp.thanks