• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TRINITY WM6.1 ROM V41 - Build 20273.1.3.3

PhamQuang

Manager
ROM 3.08.61.41 CHO HTC TRINITY

= CE OS 5.2.20273 Build 20273.1.3.3 =

Phiên bản V41, WM6.1 dành cho HTC Trinity, phát triển trên cơ sở:
- Phiên bản V39, V40 đã giới thiệu
- OS mới: CE OS 5.2.20273 Build 20273.1.3.3
- Có 1 số chỉnh sửa về version các ứng dụng.

ROM với giao diện Diamond, sử dụng Skin cho WMP, AudioManager, DialPad phát triển bởi Poorlyduck (trên XDA).
Các kết nối: USB, Bluetoth, WiFi,... hoạt động tốt.

============================================================================

LINK TẢI ROM V41

Mã:
http://rapidshare.com/files/133660041/TRIN_WWE_3.08.61.41_B20273.rar

[I]Pass. giải nén: [COLOR="White"]PhamQuang[/COLOR][/I]

Link tải trên MediaFire (V41):

Mã:
http://www.mediafire.com/?p4m5oehxywk

[I]Pass. giải nén: [COLOR="White"]PhamQuang[/COLOR][/I]

lvp496

rapidshare.com thì bó tay rồi mặc zù nhìn bản Rom là chảy nước miếng. Bác có thể send cho em qua SKype k? nick em: lvp496

Bác Quang ơi! Làm ơn nhờ bác Up lên trang khác được k? Mega; Media; Dtubo; Netload; .... trừ Rapid được không bác? Trang này ở Việt Nam nhiều em bó tay lắm! Thanhk bác nhiều!

levibinhdinh

thêm một bản rom mới cho tri nữa rồi. dạo này bác quang ưu tiên cho tri quá. cám ơn nhiều. đang tải về.

PhamQuang

Manager
rapidshare.com thì bó tay rồi mặc zù nhìn bản Rom là chảy nước miếng. Bác có thể send cho em qua SKype k? nick em: lvp496

Bác Quang ơi! Làm ơn nhờ bác Up lên trang khác được k? Mega; Media; Dtubo; Netload; .... trừ Rapid được không bác? Trang này ở Việt Nam nhiều em bó tay lắm! Thanhk bác nhiều!

Đưa thêm Link tải trên MediaFire rồi đó.
Trong bài 1, phần cuối.

lvp496

Thanhk bác Quang em đã dow được rùi và bane Rom của bác chạy quá ổn định và trông rất đẹp. =D> =D> =D>

cupa345

mình up lên bản này rồi dùng rất tuyệt,nhưng sao không nhân đươc file bluetooth nhỉ?.Mình gửi cho máy khác thì ok nhưng máy khác gủi sang thì báo lỗi kết nối,hai máy vẫn nhận ra nhauX-(,bạn nào bị như mình không nhỉ