• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trò chơi Dò Mìn của Sony Ericsson Mobile Communications AB 2007.

doananhtai

Đây là trò chơi "Dò Mìn" tương tự như trò minesweeper trong windows.
Của "Sony Ericsson Mobile Communications AB 2007"
Tặng source code cho mọi người để học.

Tôi mạn phép lấy source code sữa tiếng Việt (một số hàm không hỗ trợ chữ unicode nên tôi xin ghi theo VIQR - nhìn hơi bị xấu.)

Mọi người nếu khoái dò mìn thì download về xài.
Nếu thích thì cám ơn "Sony Ericsson Mobile Communications AB 2007".
chứ không phải tôi.

zorotv

anh oi sao em down ve ma chang thay code gi ca vay , xin huong dan em voi . thanks

Lần sau nhớ gõ tiếng việt bạn nhé.Vì bạn là thành viên mới nên mình chỉ nhắc nhở.Thân

Last edited by a moderator:

kite108

sao em cai ko duoc

Lần sau nhớ gõ tiếng việt bạn nhé.Vì bạn là thành viên mới nên mình chỉ nhắc nhở.Thân

kimduyen1210

Bạ ơi sao file tải về không thấy sourece code hay chương trình chạy thử gì hết vậy? chỉ có file .SIS là file gì mình cũng hok biết?

Caohieu88

Bạ ơi sao file tải về không thấy sourece code hay chương trình chạy thử gì hết vậy? chỉ có file .SIS là file gì mình cũng hok biết?

File SIS là file cài chương trình bạn ah! Cứ ấn vào là nó sẽ Install thôi!

thanh2025

Bạn ơi gửi cho mình xin source code của game này với, sao mình không thấy source code của nó gì cả? Mình cần cái source code của nó cơ. Thanks bạn trước