• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

trò chơi rắn săn mồi Snake Reloaded (320x240) java!

TruBic

Well-Known Member
Thưở xa xưa, hẳn ai đã từng dùng dòng máy trắng đen của nokia, thì có lẽ đã biết đến thể loại game này rồi. Qua thời gian, công nghệ ngày càng lên ngôi, hãng Digital chocolate đã cho ra đời phiên bản Snake Reloaded (320x240).
Là 1 game giải trí nhẹ, cũng khá vui, mời các bbạn giải trí.
Chúc các bạn vui vẻ khi đến với pv!

nam_luna

game online à ? nếu không phải game online thì mong bác lần sau bỏ họ cái biểu tượng 3,5G đi không anh em lại nhầm tưởng đấy. Nhưng dù sao cũng thank hihih

TruBic

Well-Known Member
game online à ? nếu không phải game online thì mong bác lần sau bỏ họ cái biểu tượng 3,5G đi không anh em lại nhầm tưởng đấy. Nhưng dù sao cũng thank hihih

trời à, điện thoại mình dùng gmail nên kết nối mạng 24/24 bạn à. làm gì có game onlie dạng này đâu. hehe

toan_829

Game này Rắn mà như Rồng ấy.Có vây lưng.Đầu như có 2 cái sừng của rồng =))

TruBic

Well-Known Member
Game này Rắn mà như Rồng ấy.Có vây lưng.Đầu như có 2 cái sừng của rồng =))
ai cũng nói vậy, hihi, hãng này xem ra phải đặt là dragon realoaded mới đúng. Có lẽ loài này lai với rồng rồi!

toan_829

Này thì rắn săn mồi phiên bản biến thái thành Rồng săn mồi :)):))
Xóa đuôi 7z và cài
Ở đâu mà có 3,5G vậy bác.do đk hay có sẵn từ 3G chuyển thành 3,5G thế.

MÌnh đăng kí 3g VIettel có lúc sóng cũng nhảy lên 3,5G như của bác TrucBic :))

TruBic

Well-Known Member

Này thì rắn săn mồi phiên bản biến thái thành Rồng săn mồi :)):))
Xóa đuôi 7z và cài

MÌnh đăng kí 3g VIettel có lúc sóng cũng nhảy lên 3,5G như của bác TrucBic :))

từ trước đến giờ con e72 của mình lúc nào cũng mang sóng 3.5G. Thank vì bạn đã chi sẻ nguyên bộ nhé. Hihi