• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TRỌN BỘ 10 SKIN & 10 ICON TUYỆT ĐẸP CHO XPLORE SƯU TẦM BY DATVIET

datvietdatviet

Thân tặng ae PV 10 skin và 10 icon tuyệt đẹp cho xplore của LCG nà :D
xplore thì ko thể nào thiếu cho ae pv đúng ko ? Nhưng icon và skin của xplo nhìn mãi cũng chán .mình nghĩ có bộ icon và skin này thì 10 ngày thay 1 lần :D 10 bộ thì 100 ngày sau đó quay lại bộ đầu tiên thế còn lâu mới chán nhá =))
IMG ae kham khảo nà :D
ICON

FOLDER

LOGO

đây là file sis nhưng install kiểu gì cũng update erỏ :D mặc dù đã move file data.dta và xplore.mif ra nên ae dùng siseditor bung ra sau đó chép file : data.dta vào
!/private / a0000bcd / Explorer/
và file xplore.mif vào
!/resource/apps
vì nhiều quá nên đưa 3 mẫu cho ae kham khảo thôi .những mẫu khác ae down về xem nha
uploading file , please wait...

Chỉnh sửa cuối:

dracula_bg

thế thì bạn up luôn file .mif và .dat lên đây có phải nhanh không?mình lại không cài siseditor và mỗi cặp file .mif và .dat lại có thêm một hình minh họa nữa thì quá tuyệt :D

datvietdatviet

thế thì bạn up luôn file .mif và .dat lên đây có phải nhanh không?mình lại không cài siseditor và mỗi cặp file .mif và .dat lại có thêm một hình minh họa nữa thì quá tuyệt :D

down siseditor đi .up minh hoạ nhìu thì tuyệt đấy nhưng mà tốn kém lắm .đó đều là skin và icon đẹp test đi b

JS_AnhTuan

Active Member

siseditor dễ sd mà bạn lại ko cần python nữa.