• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Truth Or Dare S60v5 [ML]

natan

thêm một game nữa nếu thấy hay thì thank để động viên tinh thần nha:
chúc các bạn vui vẻ
attachment.php

It's Chairs Musical (trò chơi của ghế âm nhạc), thử thách hoặc Dare (Truth hoặc Challenge) và Pass các Parcel (Go Pack) tất cả các hỗn hợp thành một.

vui vẻ bắt đầu từ điện thoại từ người sang người và khi các điểm dừng âm nhạc, ai đang giữ các điện thoại phải đối phó với một thách thức táo bạo, bộc lộ một tính mới hoặc thậm chí cố gắng để ngăn chặn các quả bom trước khi chúng phát nổ. Đó là nhanh, nhịp độ nhanh và hilariously funny.

link dowload nè:
http://www.mediafire.com/file/1k6jdf0saeesyem/Pass The Mobile - Truth Or Dare S60v5.jar

phamkhanhson

Chán cái kiểu dịch google vô trách nhiệm của mấy bác này. Lần sau để kèm cả bản tiếng Anh nữa cho dễ hiểu..
Cứ như ném gạch ấy.

wimax16vnn

đăng bài tát trách wá đi
ko hình ảnh, dịch google fát điên lên đi dc, thà để english còn dễ hỉu hơn ngàn lần
thủ thớt edit lại dùm

natan

tại mới test thử xog thấy kg hiểu cách chơi nên chán wa mún nhờ mod xóa dùm