• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tsunami Semi-Transparent HomeScreen Modded Anna by cylopsking & Johny VH

JohnyNguyen

Tsunami Semi-Transparent HomeScreen Modded Anna by cylopsking & Johny :-?

Thấy 4rum cũng có khá nhiều ae dùng Firmware/Cook Firmware mặc định thay vì CFW C6/N97 nên ... mình post cái này lên cho ae có thêm lựa chọn :D
Phiên bản En modded icon Anna (icon đang hờ ...hót :))=)) )

Directed ideas by cylopsking
Performed by Johny​

Các tính năng:

- Ngôn ngữ En (bản VI các bạn qua bên VH nhé :D )
- Bán trong suốt
- Mod lại bộ icon Anna (gói Anna mới thì phải :-?)
- Nền xám để có thể tương thích với mọi theme bạn đang dùng :-?
- ... :-? So cool and beautiful 8-| thấy cylopsking bảo thế :))=))

Lưu ý : Hình ảnh của bản cũ,bản mới đã được edit lại câu chữ chút xíu cho hay hơn + Đổi 1 số Icons theo ý kiến của Designer Cylopsking

Tsunami Modded Anna icons VH

Special thanks to cylopsking :D \-/

P/S Yêu thì ... vote \-/ Không yêu cũng đừng nên nói lời cay đắng nhé bạn :(

Chỉnh sửa cuối:

dekisugi17

Thank you very much!! ^^. Choa mình hỏi riêng chút nhá!!! Font chữ trên mobile đóa tên gì dzậy Johny!!! ^^

JohnyNguyen

Thank you very much!! ^^. Choa mình hỏi riêng chút nhá!!! Font chữ trên mobile đóa tên gì dzậy Johny!!! ^^

hêhê,cái font mình đang dùng là Black Chancery :D mình đang onl đt ko gửi link cho cậu được ;;)
P/s vừa thi xong làm bài ngon lành sướng quá 8-| :))=))

boy_online01

hêhê,cái font mình đang dùng là Black Chancery :D mình đang onl đt ko gửi link cho cậu được ;;)
P/s vừa thi xong làm bài ngon lành sướng quá 8-| :))=))

Vậy thì chúc mừng a nhé! (emoticon vỗ tay viết thế nào ý nhỉ?).
Cái font của anh giống của bác Kiên thì phải, cho em xin luôn để em add mấy kí tự đặc biệt vào font mặc định :D

JohnyNguyen

Vậy thì chúc mừng a nhé! (emoticon vỗ tay viết thế nào ý nhỉ?).
Cái font của anh giống của bác Kiên thì phải, cho em xin luôn để em add mấy kí tự đặc biệt vào font mặc định :D
Font BlackChancery của ae nè :D
Hê hê, vỗ tay là "= D >" =D> :D có 1 sự trùng hơp ngẫu nhiên thôi,chẳng biết sao lại dùng font chữ giống a Kiên cả :))=))
quên,ae có dùng bản này có lỗi gì,icon chưa phù hợp thì cứ pm mình fix lại nhé :D \-/

dekisugi17

Cám ơn anh Johny nhiều nghen!!! ^^. À choa em nhận xét cái Tsunami anh chút!!! Hình như 4 cái icon phía dưới hơi nhỏ, anh cóa thể làm bự bự icon cỡ Tsunami này dc hok ạ?? (Chỉ 4 cái icon nằm phía dưới cùng thui!!! ^^)

JohnyNguyen

Cám ơn anh Johny nhiều nghen!!! ^^. À choa em nhận xét cái Tsunami anh chút!!! Hình như 4 cái icon phía dưới hơi nhỏ, anh cóa thể làm bự bự icon cỡ Tsunami này dc hok ạ?? (Chỉ 4 cái icon nằm phía dưới cùng thui!!! ^^)

okie,ngày mai sẽ có ;;)=)) hê hê,quên,bản náy mình sửa chữ "Số của bạn" thành "SĐT của tôi" cho hay hơn rồi đấy ;;)\-/=))

JohnyNguyen

Hihi!! ^^. Thank anh nhiều nhá!!! Ngày mai update Tsunami new mới dc!! ;))

chính ra ko còn nút Thanks thế này lại hay hơn >"< ae nói ra sẽ thật lòng hơn nhiều :D còn số Thanks với số lượt Download thì ko ai rõ bằng mình cả :))=))
làm bản icon ...bự nhanh thui mà,chẳng qua lười + mới đi thi về :( + nói ngay mai cho ae hồi hộp tý :))=))

Delzie

chính ra ko còn nút Thanks thế này lại hay hơn >"< ae nói ra sẽ thật lòng hơn nhiều :D còn số Thanks với số lượt Download thì ko ai rõ bằng mình cả :))=))
làm bản icon ...bự nhanh thui mà,chẳng qua lười + mới đi thi về :( + nói ngay mai cho ae hồi hộp tý :))=))

Bây giờ mà sửa đc. diễn đàn có lại nút "Thanks" thì chắc ace cứ down tẹt k cần nhấn làm gì đâu nhỉ :)) ;)