• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TT Horsey Wish v1.00 s60v5^3 - Cùng giải trí với chú ngựa trong ngày sinh nhật

Dragon459

Manager
TT Horsey Wish v1.00 s60v5^3
Cùng giải trí với chú ngựa trong ngày sinh nhật
[16-03-2012]

Đêm qua bx có gửi cho mình ứng dụng giải trí này thấy hay hay. Quyết định viết bài này để chia sẻ cùng mọi người và đặc biệt là các mem tuổi ngựa giống mình.
Mình cũng tuổi ngựa nên thấy rất hào hứng. :D
Ứng dụng này để dụ trẻ em trong ngày sinh nhật cũng rất tuyệt đây. Ngộ nghĩnh ra trò \-/
Ứng dụng dạng wgz với gốc nền là các tập tin flash. Nhưng các bạn yên tâm: hình ảnh mượt, âm thanh nghe rất rõ

Video test phần mềm

[video=youtube;0HEoeD09QLU]http://www.youtube.com/watch?v=0HEoeD09QLU&feature=youtu.be[/video]​

Link download

TT Horsey Wish v1.00 s60v5^3

saccerwin

1 ứng dụng rất hay rồng ah...may quá gần đến ngày sinh nhật thằng cháu mình lên 3 tuổi...tặng nó cái này chắc ok đây..ủa mà trong máy tính đang thiết kế khu risoft ah..hay làm đồ án mà hình ảnh nhà biệt thự nhiều thế:p

Dragon459

Manager
1 ứng dụng rất hay rồng ah...may quá gần đến ngày sinh nhật thằng cháu mình lên 3 tuổi...tặng nó cái này chắc ok đây..ủa mà trong máy tính đang thiết kế khu risoft ah..hay làm đồ án mà hình ảnh nhà biệt thự nhiều thế:p

coi chừng nó đòi cả con c5 :))
còn cái kia là đang quy hoạch lại khu hồ Gươm.

saccerwin

coi chừng nó đòi cả con c5 :))
còn cái kia là đang quy hoạch lại khu hồ Gươm.
rứa thì mình sẽ tính ra tiệm đồ chơi kiếm mấy em mobile giả gần giống c5 nó mà đòi là cho lun c5 đẳng cấp cảm ứng đa màu bấm không được=))..tính quy hoạch hồ gươm thế đã tính xử lý mấy cụ rùa chưa thế....mình ở đà nẵng chưa ra Hn lần nào không biết hồ gươm đẹp không hè:p